Ugonjwa 'HUU' ni upi?

kisikiji

JF-Expert Member
Feb 2, 2015
2,523
2,000
huu ni ugonjwa wa mahaba ushabiki na ulimbukeni. na kibaya kabisa hauna tiba wala chanjo. bora tubaki na huu wa matamko.
 

shiu yang

JF-Expert Member
Sep 16, 2016
3,171
2,000
Aisee huo ugonjwa anaoongelea Masoud kipanya umeletwa na JPM
ni ugonjwa mbaya unatisha haujawahi kutokea
na unachukua muda mrefu sana kupona
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom