Ugolo na mchuchumao watumika kupima ugoni........lol


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Jamaa huyu ambaye kachoshwa na taarifa za mtaani ya kuwa memsapu wake amekithiri katika kuigawa...................sasa adai kapata dawa..............mama hushurutishwa kuvua nguo zote usiku halafu hunusishwa ugoro huku akiwa kachuchumaa...................halafu kitambaa safi na cheupe haswa kawekewa chini......................akianza kupiga chafya jamaa anamshiikamshika mkewe sehemu nyeti kwa kitambaa kile na kunusa akisubiria kuona kama kamasi zitachuruzika.............zikichuruzika kibanio huanzia hapo mpaka majogoo......................mwanamama naye kagundua njia..................mambo yote ni kwa soksi......................kwa hiyo hakuna kamasi tena..................jamaa afikiri kipigo ndicho kimemshikisha adabu mkewe.................kumbe mkewe kaerevuka.............................waswahili husema unapokula na kipofu khala-khala usimshike mkono..................
 
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
357
Likes
0
Points
0
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
357 0 0
eeeeeeeeeeeeeeeeeeh mapya...........
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Shida yote ya nini?
 
W

Whisper

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2009
Messages
503
Likes
14
Points
35
W

Whisper

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2009
503 14 35
Duh! Hii nayo kali.. ina maana jamaa yeye hachapi? kama anachapa manake hata za kwake zinakuwepo so haina haja ya kutesa bibie. Kunguru hafugiki.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,993
Likes
6,403
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,993 6,403 280
kuna watu wanakazi
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
hicho ni kichaa... shida yote ya nini, si bora umuache kuliko kumtesa namna hiyo?
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
hicho ni kichaa... shida yote ya nini, si bora umuache kuliko kumtesa namna hiyo?
mijitu mingine ni gonjwa sana......................very sick..........
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Duh! Hii nayo kali.. ina maana jamaa yeye hachapi? kama anachapa manake hata za kwake zinakuwepo so haina haja ya kutesa bibie. Kunguru hafugiki.
ni hapo basi....................................mtega wakati mwingine hujitega mwenyewe.................
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,993
Likes
6,403
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,993 6,403 280
mijitu mingine ni gonjwa sana......................very sick..........
hakuna k2 kibaya kama kuwa na mahusiano/ndoa na mtu asiyejiamini! Kila wakati anahisi kuibiwa. . . .
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Nilipoambiwa kua uyaone mwenzenu nilifikiri niyaone magorofa.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,360
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,360 280
huo unaitwa ugunduzi bila utafiti
 

Forum statistics

Threads 1,215,372
Members 463,166
Posts 28,545,345