Ugenini:Nimeambiwa nilale na House girl.

Ugenini:Nimeambiwa nilale na House girl.

Ngareroo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2019
Posts
2,167
Reaction score
2,612
Niajee humu ndichi...?I hope mko poa..Aisee!Leo nko uku Fas ya Njiro kwa watoto wa mashavuni(Ushuani)kwa Sister'angu nimetimba kuja kuwapa ma'niaje ma'hi,,For now tumemaliza kupiga diko(Kula)mambo ya masokolodinyo,vitu vya chini ya pua,Sasa namsikia Sister akijadili na Mumewe kwamba"Mgeni ni mpole inabidi alale tu na Dada wa kazi",,Sasa machalii apa nnae furaha na Nishacharauka kinyama,nilikua naomba dua zenu chalii'zangu wasibadili maamuzi ikawa ufamba umu fiade.
@NgarenaroBoy.
 
Wanakuwaga na penta hao..

Baharia ukifika usiulize wacha mikono iongeee
 
Inasemekana hakuna watu wanaopata mimba fasta kama house girls...na huwa hazitoki kizembe zembe
Kimbia dukani muda huu wahi condom
Doooh.!!Situmiagi izo niaje asee.!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom