Ufisadi wa kutisha Sekta ya Utalii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi wa kutisha Sekta ya Utalii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BAK, Apr 13, 2009.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 70,392
    Likes Received: 81,396
    Trophy Points: 280
    Hawa IPPMEDIA kama wameshindwa kuiendesha web site yao ni bora waifunge kuliko kuendelea kuweka habari ambazo hazifunguki.

    Posted Sun, April,12 2009
    Source Nipashe
    Ufisadi wa kutisha umefichuliwa kwenye Sekta ya Utalii nchini, ambapo unawahusisha baadhi ya wafanyabiashara wa Kitanzania wenye asili ya Asia kwa kushirikiana...
    ยป Habari Zaidi
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 5,118
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mbona imekaa ki-racism racism?
     
  3. 911

    911 Platinum Member

    #3
    Apr 13, 2009
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 761
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 60
    When it comes into seriousness in 'maintaining' the website,count IPP Media out of this.
     
Loading...