Ufisadi wa kutisha Halmashauri ya Sumbawanga Vijijini

Ufisadi wa kutisha Halmashauri ya Sumbawanga Vijijini

mwanamfipa

Member
Joined
Aug 31, 2012
Posts
32
Reaction score
8
Kweli hii nchi haitabaki salama.Leo madiwani wa CCM Sumbawanga Vijijini wamewekwa kitimoto ili kesho wasiweze kuibua sakata la wizi wa pesa zaidi ya million 260 zilizochotwa na Mkurugenzi akishirikiana na mbunge Malocha.

Pesa hizo zimechotwa ndani ya mwezi mmoja. Uongozi wa CCM wilaya unahaha kuwatisha madiwani wake ili kwenye kikao cha baraza kesho wasijaribu kuzungumzia hilo, atakayefanya hivyo atavuliwa uanachama
.
 
Halmashauri kweli kuna mambo,Singida napo wamefanya yao
 
Mnasababisha tunazidi kuwa masikini, wafipa tutaendelea lini tunawaambia tuachane na lichama escrow mnang'ang'ania. Yamutipa cha ccm chinu
 
Back
Top Bottom