charger
JF-Expert Member
- Nov 21, 2010
- 2,320
- 1,374
Habari wa kuu,naamini weekend yenu inaenda vizuri na mnaedelea kufurahia maisha kama mlivopangiwa na wajanja.
Tumekuwa tukilalamika sana kuhusu masuala haya,"ufisadi" na "umasikini" naomba kuleta hoja kumtafuta ni nani mzazi na nani mtoto hapa?
Nawasilisha kwa yeyote atakaye husika.
Tumekuwa tukilalamika sana kuhusu masuala haya,"ufisadi" na "umasikini" naomba kuleta hoja kumtafuta ni nani mzazi na nani mtoto hapa?
Nawasilisha kwa yeyote atakaye husika.