Ufikie wakati CHADEMA tuungane na vyama vingine

Ufikie wakati CHADEMA tuungane na vyama vingine

Zinasema vya vya upinzani vinaweza kushirikiana na kuunda kambi ya upinzani.

Chadema wangeweza kufanya hivyo bila tatizo isipokuwa kitendo cha Shetani kushinikiza kinyume na taratibu ilithibitisha pasi na shaka nia ovu iliyokuwemo ndani ya chapuo lililokuwa linapigwa na hao wanaojiita wapinzani na "mfadhili" wao.
 
Napenda kuleta hoja yangu ya msingi kwenu wana jamii muelewe kuwa kuna sehemu tumekosea. Tumeshindwa kuongoza halmashauli kadhaa kutokana kutokuwa na madiwani wa kutosha sasa CCM wanatumia huo udhaifu kuongoza halmashauri hizo kwa mfano Arusha mjini, Katavi etc .

Nimeona yatupasa tushirikiane na baadhi ya vyama ambavyo vina madiwani wachache katka kata fulani ilitupate kuongoza halmashauri, najua itakuwa ngumu kwa vile kuna baadhi ya vyama vipo kwa ajiri ya kuisaidia CCM.

Naomba hoja.

vyama vingine ni ccm B...hilo huwa hulioni au hulijui?
 
Kuungana kwa upinzani ni jambo jema kwa waTz na taifa kwa ujumla tatizo upinzani wote wamehujumiwa na wanaendeshwa kwa maslahi ya ccm na sasa imebaki CDM tu ambao ndo wanapigwa vita.
 
...

Chama hiki kinafanana na CUF kwa Tabia za unafiki na hata kwa itikadi zake za kiliberali. The United Party for National Development is a liberal political party in Zambia

...

Inaonekana sifa mojawapo ya kuwa mliberali UNAFIKI ni lazima. I thought ni hapa Tz peke yake kumbe maliberali wote duniani ndivyo walivyo angalau kwa mfano huu wa liberali la huko Zambia!
 
Jamani kuungana na mnafiki haifai. Wacha tuwe kama tulivyo ktk kutenda haki. Nikiwa na maana tukose hizo halmashauri tu.
 
Kinacholalamikiwa kwenye issue ya Kigoma/Uvinza sio kingine bali Mbatia na NCCR yake kugawa ushindi kwa Shetani na sio kingine. Otherwise, Chadema hawawajibiki (nasisitiza HAWAWAJIBIKI) kuungana na chama kingine kwa shinikizo lolote kama ilivyotaka kutokea suala la kuunda Kambi ya Upinzania Bungeni.

Ukifanya jambo lolote ukaona hadi Shwaitwani anakusifu ujue umechemka mbaya!

Mnalalamika nini sasa wakati mnasema nyie ndiyo chama cha upinzani peke yake.

Kuwajibika au kutowajibika kwa Chadema siyo issue kwetu, mnataka kulazimisha watu wote waishabikie Chadema hilo aliwezekani.

Sasa inakuaje Chadema mnasema CCM ni Mashetani wanawaongoza nchi basi huyo Mungu wenu wa Chadema ni dhaifu amekubali kuwa chama cha upinzani.
 
Komredi.kuungana siyo kubaya na nani?tupe mfano wa mpinzani angalau wa kushirikiana naye tu.nikutoe wasiwasi lengo la cdm ni ukombozi wa fikra kwanza na kuongoza,kutawala baadaye.
 
Back
Top Bottom