Ufaransa inavuna ilichopanda

Ufaransa inavuna ilichopanda

roadmaster

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2023
Posts
1,708
Reaction score
2,886
Nina uhakika ufaransa watakuwa wanatamani sera za Donald trump,kuhusu wahamiaji, hakika ukicheza na mwafrika na mwarabu utavuna mabua.

Nini chanzo cha vurugu?
Kuna mwarabu kutoka kaskazini mwa Africa alisimamushwa na polisi akasimama Kisha akaondoa gari Kwa Kasi kubwa kidogo awadhuru polisi.Askari wakachukia wakampiga risasi akafa!! Vurugu magari kuchomwa moto hakufai Kwa kifupi.

Swali langu
Je, yule kijana angesimama angepigwa risasi!! Je, kwa sasa ugaidi ni tatizo duniani vipi kama angekuwa na mabomu akalipue watu aue Kwa mamia!? Askari asingelaumiwa!? Je, kwani angesimama ingekuwaje!?
Hakina ukicheza na mjinga utavuna mabua.

Donald Trump ndio maana tunamuona kilaza ila waamerika wanamkubali.
 
Nina uhakika ufaransa watakuwa wanatamani sera za Donald trump,kuhusu wahamiaji, hakika ukicheza na mwafrika na mwarabu utavuna mabua.

Nini chanzo cha vurugu?
Kuna mwarabu kutoka kaskazini mwa Africa alisimamushwa na polisi akasimama Kisha akaondoa gari Kwa Kasi kubwa kidogo awadhuru polisi.Askari wakachukia wakampiga risasi akafa!! Vurugu magari kuchomwa moto hakufai Kwa kifupi.

Swali langu
Je, yule kijana angesimama angepigwa risasi!! Je, kwa sasa ugaidi ni tatizo duniani vipi kama angekuwa na mabomu akalipue watu aue Kwa mamia!? Askari asingelaumiwa!? Je, kwani angesimama ingekuwaje!?
Hakina ukicheza na mjinga utavuna mabua.

Donald Trump ndio maana tunamuona kilaza ila waamerika wanamkubali.
Kwahiyo Polisi wa Tanzania ni wazuri sana?
 
Una hoja nyepesi sana. Unataka kutuambia huyo muhamiaji ndio mvunja sheria ufaransa nzima? Na je polisi wa ufaransa akili yao imeishia kwenye kupiga risasi?
 
Toka nilipouliza sikupata jibu nikapitia pitia kutafuta chanzo, nikakuta imeanzia kweli kwenye ubaguzi uliosababisha polisi kumuua kijana wa miaka 17 kwa risasi asiye na hatia. Ubaguzi mbaya sana huo, jamii ya kigeni haijakubali, mpaka leo kimenuka huko.

Sisi Tanzania na Waafrika wengine tulifanyiwa ubaguzi na Afrika kusini mpaka kuuliwa kuchomwa moto, tumekaa kimya, juzi nimesikia tena Mtanzania kakanyagwa risasi huko, siijuwi sababu.
 
Back
Top Bottom