Ufanye yote haya kisa kupata baby boy

Ufanye yote haya kisa kupata baby boy

Daisy Llilies

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2019
Posts
1,017
Reaction score
2,163
Bwana mmoja aliyekulia maisha ya kawaida tu, alipata habari mjomba wake aliyekua anaishi Switzerland alifariki, yule bwana akiwa kijana wa miaka 25 aliambiwa anahitajika ubalozini apewe viza kwani yeye ndiye mrithi wa mali za mjomba wake.

Baada ya mazishi kijana alipewa pesa, nyumba na magari. Aliamua kuuza vilivyouzika na kuja kuwekeza nyumbani.

Alioa binti jirani yake, binti huyo mrembo alishawahi kuwa miss wa taifa. Pamoja na kuishi maisha mazuri lakini kijana hakuwa mfujaji wa pesa.

Walifanikiwa kupata watoto wanne wa kike. Kumbe ile hali ilimsononesha sana yule bwana. Mke alipoinua ujauzito wa tano alimpeleka hospitali ya serikali kujifungua wakati kawaida aijifungulia Agha Khan.

Kumbe yule bwana alipanga na mkunga akitokea mtoto wa kike ambadilishie na wa kiume pale wodini. Kwa nguvu ya pesa yale yalitendeka.

Hivi ni wanaume wangapi wako tayari kulea mtoto ambae si damu yale mradi tu ni wakiume?
 
Inahitaji moyo sana sasa kama ana pesa alishindwaje kwenda kupandikiza hata hapo Sali clinic Mikocheni au kwa Kairuki?

Sasa huyo mtoto wa kike aliyemtoa kwa mama mwingine roho haimsuti kweli. Haya ndo mana unapata laana mtoto wa kiume hatulii mara kawa jambazi, shoga, msengemaji nk kumbe sio damu yako
 
Wewe ni nesi? Umejuaje?

Wewe ni mmoja wa watu waliochonga huo msuko wa ku switch watoto kukidhi mahitaji ya mzazi asiye na ufahamu?

Hiyo siri imekusumbua akilini na nafuu yako ni kuisimulia hapa japo hujataja wahusika na eneo husika?

Ifike mahali watu waelimishwe nini maana ya mtoto. Ni topic pana sana Ila najitahidi kufupisha.

Mtoto si nguo Kuwa utaomba mtu au utaazima Ila dunia hii hii tunayoishi haina usawa... Fikiria Wewe unauwezo umezaa watoto 5 wote jinsia moja, pamoja na kuwa uwezo wa kuwahudumia unao (sijui watoto wamepishana umri gani na sijui afya ya mama ikoje) ila lengo la kuendelea kuzaa ni kutafuta jinsia ambayo hujaizaa.......

Bora usemeshane na anayegawa hasa watoto (kiimani ni Muumba) kabla hamjaanza tendo kuwa unataka mtoto wa jinsia flani ili ukomee idadi ya watoto unaowahitaji. Mzazi akijifanya mjuaji anaweza ishia na timu ya mpira na bado Kila akitoka ni jinsia hiyohiyo.

Kuliko ukafanye mpango wa ku switch watoto, hujui huyo uliyemchukua akikua ataendana na tabia zenu au ndo atakuwa mwiba laah anaweza kuwa amezaliwa na magonjwa ya kurithi kutoka kwa wazazi wake halisi like circle cell, asthma, blood sugar etc.

Kuna njia za kitaalam za kusoma au kufatilia kalenda ya mwanamke ili kujua siku ambazo akikutana na nwanaume basi ikitungwa mimba ni ya kiume au ni ya kike. Utaalam huo upo tena hata kupitia YouTube anaweza kufanya wahesabu kisha wanafanya na kusubiria, ikiingia tuu mke anapima Moonie wa asubuhi, kwenye mkojo ukiweka vitu flani flani unajua kuwa mtoto ni wa kike au wa kiume.

Au atumie utaalam wa kupandikiza mbegu ya kiume kwa mkewe japo hiyo ni gharama zaidi kuliko hiyo ya kuhesabu kalenda ya mkewe na kufanya siku maalum za kutafuta jinsia uitakayo.

Kwanini asiende kuasili watoto wale wa kati ya siku moja hadi mwaka kwenye vituo vya kulelea watoto yatima na hapo hata akafanya uchunguzi yakinifu kupata jinsia anayotaka.

Shida itakuja wanaowazunguka watajua sio mtoto wake wa kumzaa, kwa dunia ya leo ukiona mtu bado anaishi kwa kusema watu watajua sio mtoto wangu, watu watasemaje basi huyo ni mtumwa kwa watu anaowahofia.

Kwenda kubadilishiwa mtoto hospitali ni uvivu wa kufikiri, tena kwa mtu mwenye uwezo.... Labda kama amejiingiza kwenye mambo yasiyo na anampango wa kuja kumtoa kafara huko mbeleni.

Namuonea huruma mtoto anayeenda kulelewa na wazazi wa kambo bila yeye kujua kisa tuu wazazi wake wanataka jinsia nyingine.

Ngoja mtoto akue waumbuliwe kama wale mabinti mapacha wa Kenya.

Alamsiki.
 
Wewe ni nesi? Umejuaje?

Wewe ni mmoja wa watu waliochonga huo msuko wa ku switch watoto kukidhi mahitaji ya mzazi asiye na ufahamu?

Hiyo siri imekusumbua akilini na nafuu yako ni kuisimulia hapa japo hujataja wahusika na eneo husika?

Ifike mahali watu waelimishwe nini maana ya mtoto. Ni topic pana sana Ila najitahidi kufupisha.

Mtoto si nguo Kuwa utaomba mtu au utaazima Ila dunia hii hii tunayoishi haina usawa... Fikiria Wewe unauwezo umezaa watoto 5 wote jinsia moja, pamoja na kuwa uwezo wa kuwahudumia unao (sijui watoto wamepishana umri gani na sijui afya ya mama ikoje) ila lengo la kuendelea kuzaa ni kutafuta jinsia ambayo hujaizaa.......

Bora usemeshane na anayegawa hasa watoto (kiimani ni Muumba) kabla hamjaanza tendo kuwa unataka mtoto wa jinsia flani ili ukomee idadi ya watoto unaowahitaji. Mzazi akijifanya mjuaji anaweza ishia na timu ya mpira na bado Kila akitoka ni jinsia hiyohiyo.

Kuliko ukafanye mpango wa ku switch watoto, hujui huyo uliyemchukua akikua ataendana na tabia zenu au ndo atakuwa mwiba laah anaweza kuwa amezaliwa na magonjwa ya kurithi kutoka kwa wazazi wake halisi like circle cell, asthma, blood sugar etc.

Kuna njia za kitaalam za kusoma au kufatilia kalenda ya mwanamke ili kujua siku ambazo akikutana na nwanaume basi ikitungwa mimba ni ya kiume au ni ya kike. Utaalam huo upo tena hata kupitia YouTube anaweza kufanya wahesabu kisha wanafanya na kusubiria, ikiingia tuu mke anapima Moonie wa asubuhi, kwenye mkojo ukiweka vitu flani flani unajua kuwa mtoto ni wa kike au wa kiume.

Au atumie utaalam wa kupandikiza mbegu ya kiume kwa mkewe japo hiyo ni gharama zaidi kuliko hiyo ya kuhesabu kalenda ya mkewe na kufanya siku maalum za kutafuta jinsia uitakayo.

Kwanini asiende kuasili watoto wale wa kati ya siku moja hadi mwaka kwenye vituo vya kulelea watoto yatima na hapo hata akafanya uchunguzi yakinifu kupata jinsia anayotaka.

Shida itakuja wanaowazunguka watajua sio mtoto wake wa kumzaa, kwa dunia ya leo ukiona mtu bado anaishi kwa kusema watu watajua sio mtoto wangu, watu watasemaje basi huyo ni mtumwa kwa watu anaowahofia.

Kwenda kubadilishiwa mtoto hospitali ni uvivu wa kufikiri, tena kwa mtu mwenye uwezo.... Labda kama amejiingiza kwenye mambo yasiyo na anampango wa kuja kumtoa kafara huko mbeleni.

Namuonea huruma mtoto anayeenda kulelewa na wazazi wa kambo bila yeye kujua kisa tuu wazazi wake wanataka jinsia nyingine.

Ngoja mtoto akue waumbuliwe kama wale mabinti mapacha wa Kenya.

Alamsiki.
Ni kweli nilyasikia kwenye hear say kuwa huyo nurse ndiyo mchezo wake kubadilisha watoto, umbea unatola kwa wale ma nesi nishike mkono.

Ninadhani psychologically yule bwana kurithi pesa ya mjomba ambae hakujaliwa mtoto inamsumbua. Sasa ameamua kwa gharama zote apate mtoto wa kuendeleza jina.
 
Inahitaji moyo sana sasa kama ana pesa alishindwaje kwenda kupandikiza hata hapo Sali clinic Mikocheni au kwa Kairuki?

Sasa huyo mtoto wa kike aliyemtoa kwa mama mwingine roho haimsuti kweli. Haya ndo mana unapata laana mtoto wa kiume mara kawa jambazi, shoga, msengemaji nk kumbe sio damu yako
Siri hii hata mama aliyejifungua haijui.
 
Bwana mmoja aliyekulia maisha ya kawaida tu, alipata habari mjomba wake aliyekua anaishi Switzerland alifariki, yule bwana akiwa kijana wa miaka 25 aliambiwa anahitajika ubalozini apewe viza kwani yeye ndiye mrithi wa mali za mjomba wake.

Baada ya mazishi kijana alipewa pesa, nyumba na magari. Aliamua kuuza vilivyouzika na kuja kuwekeza nyumbani.

Alioa binti jirani yake, binti huyo mrembo alishawahi kuwa miss wa taifa. Pamoja na kuishi maisha mazuri lakini kijana hakuwa mfujaji wa pesa.

Walifanikiwa kupata watoto wanne wa kike. Kumbe ile hali ilimsononesha sana yule bwana. Mke alipoinua ujauzito wa tano alimpeleka hospitali ya serikali kujifungua wakati kawaida aijifungulia Agha Khan.

Kumbe yule bwana alipanga na mkunga akitokea mtoto wa kike ambadilishie na wa kiume pale wodini. Kwa nguvu ya pesa yale yalitendeka.

Hivi ni wanaume wangapi wako tayari kulea mtoto ambae si damu yale mradi tu ni wakiume?
Ni siko tayari, hata nikiwa na wanawake tupu 8
 
Back
Top Bottom