Ufaham

yajutu

JF-Expert Member
Sep 5, 2016
911
1,000
Inategemeana na bao kama ni dk1 au 2 hakuna labda uende hata dak 10-15 bao moja hapo atalizika na inategemeana anakupenda kiasi gani maana mapenzi ni hisia kuna wanawake wengine hata ujiongea nae kwenye simu unajikuta analoana chini au ukikaa nae tu analoana mtu kama huyo anakua na hisia na wewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 

SK2016

JF-Expert Member
Apr 6, 2017
7,971
2,000
Hivi mwanamke anaweza kurdhika katika tendo iwapo mwanaume wake ataenda mzunguko mmoja tu? (Bao moja)
#mwenye lolote...
Nawasilisha

Sent using Jamii Forums mobile app
Muandae kwa ustadi, very romantic na upite karibia kila kona ya mwili wake na utumie muda wa kutosha ili apige hata 3 kabla hujaingiza mkuyenge wako. Inaweza kusaidia ila angalau utumie dakika 20 - 35 au zaidi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

hearly

JF-Expert Member
Jun 19, 2014
42,031
2,000
Yeah inawezekana sana " lakini uwezekano huo upo haswaa endapo utakuwa umeanza kumkojoza yeye walau japo akojoe bao 2 tu .... halafu wewe ndio ufuate kukojoa hilo bao lako 1 .....

Kinyume na hapo jiandae kwenda kutangazwa kwa mashoga zake " ....

But mimi kama mwanamke sijam-feel aise nampiga bao hilo hilo 1 tu simkojozi wala nini " Asitake kunichosha aise ..... kisha nasepa zangu namuacha apambane na hali yake

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Aiba

JF-Expert Member
Oct 4, 2018
1,064
2,000
Mm binafsi cpendi kuumiza mwili wangu sababu ya ngono namgonga bao moja2 la Dk 15 namchezea sana hadi alowe teptepe nikipumpu apo hadi akojoeee ndyo mm namwaga.
Mapenzi kuridhishana c kukomoana

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom