Ufafanunuzi mtikisiko mkubwa wa 4 kulikumba taifa

Ufafanunuzi mtikisiko mkubwa wa 4 kulikumba taifa

Tusisahau Nuhu alijitahidi kuonya watu wa nyakati zake juu ya gharika wengi walileta mudhaa kama mnaofanya kwa sasa. Mh. Kikwete akielewa makusudi ya Mungu basi nyote wenye kiu ya kujua kinachotakiwa mtakijua na ukombozi gani Mungu anataka kufanya kwa dunia
 
Tusisahau Nuhu alijitahidi kuonya watu wa nyakati zake juu ya gharika wengi walileta mudhaa kama mnaofanya kwa sasa. Mh. Kikwete akielewa makusudi ya Mungu basi nyote wenye kiu ya kujua kinachotakiwa mtakijua na ukombozi gani Mungu anataka kufanya kwa dunia
 
Ndugu zangu Watanzania maoni yenu wengi nimeyaona, kila mtu amejaribu kutoa lake la moyoni kuhusiana na UNABII ninaosimamia. Na nimeona nitoe ufafanunuzi vizuri kwa faida yenu na wengine ambao hawawezi kutoa maoni na kwa faida ya taifa na dunia wanaosubiri MAKUSUDI MAKUU YA MUNGU YATENDEKE HAPA DUNIANI KWENYE KIPINDI HIKI.

Tokea Adamu na Hawa walipomuasi Mungu; Mungu ameingilia makusudi yake makuu moja kwa moja hapa duniani marambili.

1. Ni kisa cha GHARIKA YA WAKATI WA NUHU ambapoNuhu Mungu alimuandaa kusimamia tukio hilo,

2.
na KISA chapili ni UKOMBOZI WA WANA WA ISRAELI KUTOKA MISRI CHINI YA UONGOZI WA MUSA, Ambapo Mungu alimwandaa nabii Musa kusimamia zoezi hilo.

3.
Kwa sasa tena ameniandaa mimi tokea nilipozaliwa na hasa mafunzo ya kuja kuongoza makusudi ya MUNGU HAPA DUNIANI yalianza 1986. Kwa hiyo ndugu zangu ninachotaka kutimiza ni interception ya 3 au TUKIO KUU LA 3 la MUNGU kufanya makusudi yake moja kwa moja HAPA DUNIANI.

Mungu amenipanga kupitia taifa langu Tanzania, Tanzania itakuwa ikipokea miongozo ya Mungu kupitia mimi na serikali ya Tanzania itaratibu hiyo miongozo na kisha serikali ya Marekani na Uingereza kwapamoja watasimamia utekelezaji wake duniani au katika mataifa yote duniani.

ILA Mungu amepanga hayo makusudi makuu kabla ya kuanza MTU WA KWANZA KUYAJUA NAKUYAFUNGUA NI MH. RAIS JAKAYA KIKWETE ambaye ndiye Rais aliyeko madarakani wakati makusudi hayo yanataka kuanza. Bila ya KUYAFUNGUA hayataanza na ndiyo maana MABALAA yataendelea kulipata taifa letu hadi atambue na akubali kuyasikiliza kwa HIARI au KWA LAZIMA

KWA HI YO NDUGU ZANGU MNA HAKI YA KILA MTU KUSEMA LAKE LAKINI NAWAOMBA SANA LIOMBEENI JAMBO HILI LITENDEKE KWA SABABU NDILO SULUHISHO LA MATATIZO YA BINADAMU YALIYOTUKUMBA CHINI YA UTAWALA WA SHETANI WA MIAKA 6000 ILIYOPITA.


Huko kwenye madawa ya Asili na Teknolojia mlikoniona nilikuwa chini ya mafunzo ya jambo hili linalokuja.

Asanteni.

NABII JKBUBERWA NABII KAMA MUSA (Kumbukumbu 18:18,19)


...................
 
Tusisahau Nuhu alijitahidi kuonya watu wa nyakati zake juu ya gharika wengi walileta mudhaa kama mnaofanya kwa sasa. Mh. Kikwete akielewa makusudi ya Mungu basi nyote wenye kiu ya kujua kinachotakiwa mtakijua na ukombozi gani Mungu anataka kufanya kwa dunia

Mheshimiwa sana mkuu mbona hupingi hiyo taarifa hapo juu!!Kweli we kiboko!!Unajua kuchagua vifaa!!Mi nahisi unasumbuliwa na pepo la usinzi katubu na acha kumchezea Mungu maana yatakupa kwani Mungu hadhihakiwi!!Nani akusikilize nabii mzinzi??Shame on u na moto wa milele unakusubiri usipotubu na kumgeukia Mungu!!
 
Sasa ndugu huu mtikisiko ni wa Taifa Tanzania tu au MATAIFA ,maana kifo cha wengi arusi, ila ungekuja na miujiza miwili mitatu sio mambo ya Manabii waliopita ,kwani wakati huu ni wakati wa Manabii wa uwongo na wanakuja na paukwa kama zako.

Kwa upande wetu waislamu Unabii na utume ulishafungwa zamani sana sana ,sasa tuna mashehe na maustaaz tu tunapelekena nao mbio ,ila huko kwenye Unabii itabidi wakupime kwa miujiza ila kwa dau uliloingia nalo sijui labda wazee wa viroba na hujakosea huko ikulu ndipo walipo watakupa tu,kisha unasepa kwenda kupokea neno !:becky:
 
Tusisahau Nuhu alijitahidi kuonya watu wa nyakati zake juu ya gharika wengi walileta mudhaa kama mnaofanya kwa sasa. Mh. Kikwete akielewa makusudi ya Mungu basi nyote wenye kiu ya kujua kinachotakiwa mtakijua na ukombozi gani Mungu anataka kufanya kwa dunia
SWALI-Umeitwakuwa nabii au umejiita nabii. Tupe uthibitisho km Mungu kakutuma coz Musa aliongea na musa mlimani etc wewe ni wapi Uliposikia sauti ya Mungu?..Ole wenu wachungaji wa uongo mnaokula kondoo wa Bwana
 
Lini mhaya akawa nabii? ni sawa na mchaga kuwa nabii
 
Hahahah...nimeshindwa kuandika chochote zaidi nimejikuta nacheka tu!
 
Manabii wa sasa yaani ni raha tupu! wanaenda fedha sanaaaaaaaaaaaaaaa!

 
Kama mtu ambaye hajitambui vile ama ndiyo dalili za awali za uchizi.
 
Tusisahau Nuhu alijitahidi kuonya watu wa nyakati zake juu ya gharika wengi walileta mudhaa kama mnaofanya kwa sasa. Mh. Kikwete akielewa makusudi ya Mungu basi nyote wenye kiu ya kujua kinachotakiwa mtakijua na ukombozi gani Mungu anataka kufanya kwa dunia

Kwa kweli najivunia sana kuzaliwa ndani ya kanisa katoliki. Vibweka kama hivi hakuna kabisa huku.
Sasa, nabii anaomba mkopo…. .
nabii kaenda kutoa mahali.....
Nabii kaangusha party bia kibao…… ..
Nabii katelekeza wake wawili.....
Haya tutasikia mengi sana nchi hii
 
Tusisahau Nuhu alijitahidi kuonya watu wa nyakati zake juu ya gharika wengi walileta mudhaa kama mnaofanya kwa sasa. Mh. Kikwete akielewa makusudi ya Mungu basi nyote wenye kiu ya kujua kinachotakiwa mtakijua na ukombozi gani Mungu anataka kufanya kwa dunia
Ny©k® z@k¤ Ina maana huyu Mungu hajitoshelezi hadi atumie USA & UK?. Eheee
Nikumbushe ni Mchungaji yule aliyemnyang'anya Mr Mbasha mke wake (Flora)?
Ama kweli wachungaji nyie noma..Ngoja nivae Rozari yangu.
 
Tusisahau Nuhu alijitahidi kuonya watu wa nyakati zake juu ya gharika wengi walileta mudhaa kama mnaofanya kwa sasa. Mh. Kikwete akielewa makusudi ya Mungu basi nyote wenye kiu ya kujua kinachotakiwa mtakijua na ukombozi gani Mungu anataka kufanya kwa dunia

Kafie mbele huko, huu sio wakati wa kudanganya watu. Pumbaffffff. Tena na pua umeilegeza eti "mie nabii" stupid. Primitive.
 
naomba unijibu ndugu nabii
1.vipi kuhusu mchanganuo wa tsh 150m. naona hujalisema hilo..
2.Ina maana huo mpango ni lazima kikwete?
3.musa alikuwa na haruni ktk kutekeleza agizo.. (Musa kama Mungu, Haruni kama nabii) je wewe una 'haruni' anayejua mipango hiyo? nijibu haya kwanza nitakuja tena.

YAni we ndo unajiita Nabii..

Joseph Buberwa
wewe kama nabii niambie ni wap Mungu amekutuma kuwa mkombozi wa watanzania, hatuko utumwan mwa dhambi bali tuko kwenye kundi la wahini, acha kutudanganya bwana!! huku umeingia siko kwa akili yako ya kudanganya watu, eti nimetumwa na Mungu huna hata aibu

Hii Inchi ina vichaa ambao kwa nje wanaonekana ni wazima..

Wezi tu hawa.

HANA UTOFAUTI NA #KIBWETELE . Mi nawachora watu tu humu. Wanashobookaaaaa! Mtaelekea #KIBRA .
 
Last edited by a moderator:
Mr Bubelwa ... mimi sina tatizo na manabii ila nina tatizo hasa na namna yako ya unabii. nmekusoma kwenye gazeti moja ukiwa unaoa mke wa tatu ukimwacha wa kwanza na wa pili tena na watoto . hili ni kinyume na Mungu wa Kikristo na halina justification yoyote ile maana Ni kinyume na Neno la Mungu na obvious wewe ni ,pinga Kristo au Manabii wa Uongo kama Biblia inavyosema (Yohana 8:28) Yesu alipoulizwa kuhusu ndoa, alisema hivi: “Yeye aliyewaumba hao kutoka mwanzo aliwafanya mwanamume na mwanamke na kusema, ‘Kwa sababu hiyo mwanamume atamwacha baba yake na mama yake naye atashikamana na mke wake, na hao wawili watakuwa mwili mmoja.”—Mathayo 19:4, 5.

Biblia inasemaje kuhusu Talaka ?
Yesu alitaja sababu moja tu ya kuvunja kifungo cha ndoa, aliposema: “Mtu yeyote anayemtaliki mke wake na kumwoa mwingine, ila kwa sababu ya uasherati [kufanya ngono nje ya ndoa], anafanya uzinzi.”—Mathayo 19:9.
Mungu anachukia mtu anayetumia udanganyifu na hila ili kupata talaka. Mungu mwenyewe atawahukumu wale wanaowaacha waume au wake zao bila sababu nzuri, hasa ikiwa wanafanya hivyo wakiwa na nia ya kufunga ndoa na mtu mwingine.—Malaki 2:13-16; Marko 10:9.

nadhani hapo tutakuwa tumeelewana nawe utakuja na hoja zako kuliongelea hilo. maana haiwezekani uoe mke wa kwanza umwache, wa pili umwache, uje uoe mke wa tatu kwa kisingizio cha kusema Mungu ndo amekutaka ufanye hivyo hapo panaonesha una tatizo la Uzinzi kama mathayo 19:4 isemavyo. tayari kwa kigezo hicho hufai kuwa (Acha uchungaji..) hufai kuwa mkristo nawe is mkristo ila ni mpinga kristo.

Hoja yako ya Unabii
inaonekana hao wote ambao umewatolea unabii kabla ulienda kuomba pesa
kwa kadri ya maelezo yako. hili nalo linaleta mashaka kwa nin uombe pesa kwanza wakikunyima ndo uje utoe unabii against them? mtumishi wa Mungu hupaswi kuishi kama Con artist ... hii inajidhihirisha kuwa kuna maslah unayaweka mbele kwanza n si kusudi la Mungu maana Mungu Jehovah huwatumia watu kwa namna ya pekee kuwasaidia watumishi wake na huwainua tu yeye mwenyewe tunayo mifano ya Eliya na yule mwanamke mjane wa serepta.
mr bubelwa mimi ntaelimishana nawe kwa hoja maana Biblia inaniruhusu kuzijaribu roho za aina yako wala si dhambi....
MATHAYO 24:24: “Kwa maana watatokea makristo wa uongo, na manabii wa uongo, nao watatoa ishara kubwa na maajabu WAPATE KUWAPOTEZA, kama yamkini, hata walio wateule.”


 
Back
Top Bottom