UDSM research clearance miezi mitatu?

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Nov 29, 2018
5,090
2,000
Siku nilimaliza undergraduate hapo niliapa kutoenda tena kusoma!
Urasimu mwingi sana mlimani khaa
 

braity

Senior Member
May 24, 2020
179
250
Kama hamuwezi kutumia system mmeanzisha ya nini. Approval inakaa pending kwa Mkuu wa idara mwezi mzima. Mnatesa wanafunzi masters Na PhD. Acheni hizo.
Hii chuo cha washamba wengi mazwazwazwa sijawahi fikiri nitakuja soma UD wala haitotokea mizwazwa yote imetokea hapo. Km unabisha we subiri reaction zao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom