Udsm huu ni wizi wa mchana kweupee!


B

barite

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
228
Likes
98
Points
45
B

barite

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
228 98 45
hbr wana jf
hv majuzi nilibahatika kupata ruhusa ya siku mbili hv so nkaona bora niende chuo udsm nkachukue cheti changu bt niliyo yakuta ckuamini kama kweli udsm wanatoa huduma ya elimu au wanafanya biashara cz nilipofika nikaambiwa natakiwa nitoe sh 5000 kwa ajili ya fomu ya mwanasheria sa mi najiuliza mwanasheria kwa lipi hasa wakati nimesoma hapo hadi nikamaliza nikachukua na transcript suala la mwanasheria liniingiaje hapa na pia transcript yenyewe nililipia sh 10000 af kuchukua chet unaambiwa uje vi photocopy ya transcript na kitambulisho chako cha kazi au kura au barua ya serikali ya mtaa na ikumbukwe kuwa mitihani tulikuwa tunalipia kwa kila mwaka sasa mi nakuuliza we mkandala je hizi pesa tunazotoa sasa ni kwa ajili ya kununua cheti au mbona mnafanya mambo ya kihuni kiasi hicho mfano mzuri ni necta enzi zetu tulukuwa tunalipia tu mtihani na cheti unapata bila ya longolongo bt na wao wakaja na kamchango cha kusafirisha had shuleni ila mi naona hizi ni biashara na si huduma tena wadau embu kwa pamoja tukemee huu uwizi wa hawa wajanja wachache
 
M

Mwihadisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2012
Messages
611
Likes
8
Points
35
M

Mwihadisa

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2012
611 8 35
Wewe graduate gani hujui kwamba siku hizi kuna utapeli mkubwa? Hivyo viapo ni kwa ajili ya usalama wa cheti chako...Ni utaratibu wa miaka yote, kila anayechukua cheti anaitia process hizo...Halafu 5000/= kitu gani ukilinganisha na umuhimu wa cheti chako?
 
M

martyr2012

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2012
Messages
528
Likes
34
Points
45
Age
50
M

martyr2012

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2012
528 34 45
hbr wana jf
hv majuzi nilibahatika kupata ruhusa ya siku mbili hv so nkaona bora niende chuo udsm nkachukue cheti changu bt niliyo yakuta ckuamini kama kweli udsm wanatoa huduma ya elimu au wanafanya biashara cz nilipofika nikaambiwa natakiwa nitoe sh 5000 kwa ajili ya fomu ya mwanasheria sa mi najiuliza mwanasheria kwa lipi hasa wakati nimesoma hapo hadi nikamaliza nikachukua na transcript suala la mwanasheria liniingiaje hapa na pia transcript yenyewe nililipia sh 10000 af kuchukua chet unaambiwa uje vi photocopy ya transcript na kitambulisho chako cha kazi au kura au barua ya serikali ya mtaa na ikumbukwe kuwa mitihani tulikuwa tunalipia kwa kila mwaka sasa mi nakuuliza we mkandala je hizi pesa tunazotoa sasa ni kwa ajili ya kununua cheti au mbona mnafanya mambo ya kihuni kiasi hicho mfano mzuri ni necta enzi zetu tulukuwa tunalipia tu mtihani na cheti unapata bila ya longolongo bt na wao wakaja na kamchango cha kusafirisha had shuleni ila mi naona hizi ni biashara na si huduma tena wadau embu kwa pamoja tukemee huu uwizi wa hawa wajanja wachache
Kuzoea burebure bwanan sasa hapo wizi uko wapi? Kiache basi usubiri burebure yako khaaaaaaa
 
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
8,408
Likes
13,799
Points
280
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined Dec 27, 2012
8,408 13,799 280
hbr wana jf
hv majuzi nilibahatika kupata ruhusa ya siku mbili hv so nkaona bora niende chuo udsm nkachukue cheti changu bt niliyo yakuta ckuamini kama kweli udsm wanatoa huduma ya elimu au wanafanya biashara cz nilipofika nikaambiwa natakiwa nitoe sh 5000 kwa ajili ya fomu ya mwanasheria sa mi najiuliza mwanasheria kwa lipi hasa wakati nimesoma hapo hadi nikamaliza nikachukua na transcript suala la mwanasheria liniingiaje hapa na pia transcript yenyewe nililipia sh 10000 af kuchukua chet unaambiwa uje vi photocopy ya transcript na kitambulisho chako cha kazi au kura au barua ya serikali ya mtaa na ikumbukwe kuwa mitihani tulikuwa tunalipia kwa kila mwaka sasa mi nakuuliza we mkandala je hizi pesa tunazotoa sasa ni kwa ajili ya kununua cheti au mbona mnafanya mambo ya kihuni kiasi hicho mfano mzuri ni necta enzi zetu tulukuwa tunalipia tu mtihani na cheti unapata bila ya longolongo bt na wao wakaja na kamchango cha kusafirisha had shuleni ila mi naona hizi ni biashara na si huduma tena wadau embu kwa pamoja tukemee huu uwizi wa hawa wajanja wachache
Mkuu, huo ni utaratibu wa kawaida hapa UDSM. Mwanasheria/Wakili anatoa huduma tu.Si lazima wa hapa UDSM.Lakini, hilo jambo ni la lazima kwa ajili ya kukamilisha fomu yako inayohtaji muhuri wa Wakili. 5000 ni hela ndogo sana kwa huduma ya Wakili.
 
Az 89

Az 89

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
1,609
Likes
125
Points
160
Az 89

Az 89

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
1,609 125 160
We li-Afrika mbona lijinga hivi? acha kulia lia
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
920
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 920 280
We mhitimu gani wa udsm mburula kiasi hki.
 
N

New Manase

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2013
Messages
294
Likes
1
Points
0
Age
27
N

New Manase

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2013
294 1 0
Unapotoa post 2mia akili cyo unakurupuka 2.. >Over>
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,351
Likes
3,691
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,351 3,691 280
Sasa kama ulishindwa kuuliza pale pale Admissions, huku unadhani utapata jibu zuri zaidi ya kule? Wewe ungewauliza hivi hiyo sehemu ya mwanasheria kujaza ni ipi, wangekuonyesha. Kama ungetaka kwenda nje ya UDSM kwa mwanasheria mwingine, bado usingenyimwa hiyo form, ungepewa ukagonge huko halafu uirudishe pale mchakato uendelee. Walichofanya ni kurahisisha kwa kumtumia mwanasheria wa chuo, lakini witness ya lawyer ipo pale pale. Nakushauri uwe mdadisi pale unapodhani kuna utata, ila ulizia mahali husika, sio kila kitu hadi uje JF
 
B

BARCA ON

Member
Joined
Nov 26, 2011
Messages
86
Likes
5
Points
15
B

BARCA ON

Member
Joined Nov 26, 2011
86 5 15
acha kuchafua jina la chuo, we kama ungeona huriziki uneuliza kulekule, afterlow huu ni utaratibu uliozoeleka uliza hata class mate zako
 
K

kipulumus

Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
71
Likes
1
Points
0
K

kipulumus

Member
Joined Nov 27, 2013
71 1 0
We li-Afrika mbona lijinga hivi? acha kulia lia
mjinga wewe uliye goma kulipa kodi ya simu kadi 1000 arafu leo unajifanya janja kwa kuona buku 5000 ndogo sifa za kijinga hizo,
 

Forum statistics

Threads 1,252,124
Members 481,989
Posts 29,796,401