Udom wamenfanya nimefukuzwa kazi....

Udom wamenfanya nimefukuzwa kazi....

fiter

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Posts
1,144
Reaction score
79
inaniuma sana.,...nimehaso sana kutafuta kazi bahati nkapata hotel 1 ya kitalii dar....j2 nlimwomba boss wangu ni mhindi anruhusu niende dom nfuate cheti changu ili j3 jioni niwe nmerudi niingie kazini j3 kama kawaida tukaenda kwa basa tulikua kama 10 na wenzangu nliowakuta basa wakaingia wakanza kuhudumia watu kwa spidi ndogo bz kuna kadada kanajishaua kalikua kanaingia kila mara kupigisha hao mabasa wa kiume stori ila ni sifa kalikua kanataka ikafika sanne umeme ukakata basa wakasema hata ukirudi hawafanyi kazi hadi kesho sasa inakuaje chuo kina jenereta eti unambiwa haifanyi kazi ilipofika jioni nkamwambia bosi wangu nakuja kesho bz sijafanikiwa kupata cheti alinambia tu kazi hakuna tena jinga ww....hawa wahasibu walinshangaza umeme ulipokatika walifurah sana kuona watu wanawangoja hapo hvi na vyuo vingne ndio wana utendaji mbovu hvi au ni hiki chuo cha kIkwete
 
inaniuma sana.,...nimehaso sana kutafuta kazi bahati nkapata hotel 1 ya kitalii dar....j2 nlimwomba boss wangu ni mhindi anruhusu niende dom nfuate cheti changu ili j3 jioni niwe nmerudi niingie kazini j3 kama kawaida tukaenda kwa basa tulikua kama 10 na wenzangu nliowakuta basa wakaingia wakanza kuhudumia watu kwa spidi ndogo bz kuna kadada kanajishaua kalikua kanaingia kila mara kupigisha hao mabasa wa kiume stori ila ni sifa kalikua kanataka ikafika sanne umeme ukakata basa wakasema hata ukirudi hawafanyi kazi hadi kesho sasa inakuaje chuo kina jenereta eti unambiwa haifanyi kazi ilipofika jioni nkamwambia bosi wangu nakuja kesho bz sijafanikiwa kupata cheti alinambia tu kazi hakuna tena jinga ww....hawa wahasibu walinshangaza umeme ulipokatika walifurah sana kuona watu wanawangoja hapo hvi na vyuo vingne ndio wana utendaji mbovu hvi au ni hiki chuo cha kIkwete

...pole!
 
Pole sana mkuu!!!!

Baadhi ya watu wa accounts kwa kweli kuna muda ni majanga tupu yaani ukiwa na issue kwao haswa uwe unalipwa wanakuwa kama wanatoa mifukoni mwao!!!!

Hili lako kwa hapo UDOM malalamiko yapo kwa idara hiyo hope wanapita humu na wanaona!!!!
 
KUNA WATU WENGI KWENYE GVT. SECTOR WAKIPATA NAFASI YA KUWAHUDUMIA WATU WANAJIONA miungu WATU....MUNGU WANGU NINAYEMWAMINI AWAJALIE WADUMU KATIKA AJIRA ZAO NA WAENDELEE KUHUDUMIA WATU KWA KUJISIKIA
 
Naomba nikuulize swali ulikuwa umeshasaini barua ya ajira? Kwasababu kunataratibu za kufukuza Kazi mfanyakazi aliekuwa kwenye kipindi cha matazamio. Hawezi kukufukuza kwenye simu human rights "haki ya kusikilizwa" lasivyo lazima wakulipe mshahara wa mwezi mmoja badala ya notice
 
Haina haja ya kulaumu chuo hapo laumu wahindi wako, we ungeomba siku mbili yaani unakuwa kama hukusoma bana, siku zote unapopanga kitu lazima ujue vitu kama hivyo vinaweza kutokea, nimalize kwa kukuuliza unaweza kupanga bajeti bila pesa ya dharura kweli?. Acha kulaumu chuo ni ujinga wako na wahindi wako.
 
Naomba nikuulize swali ulikuwa umeshasaini barua ya ajira? Kwasababu kunataratibu za kufukuza Kazi mfanyakazi aliekuwa kwenye kipindi cha matazamio. Hawezi kukufukuza kwenye simu human rights "haki ya kusikilizwa" lasivyo lazima wakulipe mshahara wa mwezi mmoja badala ya notice

amekuambia bosi ni mhindi unamjua mhindi wewe yani hawa ni noma sirikali imewekwa mfukoni.
 
"Kazi hakuna tena jinga ww" Duuh nimejikuta nacheka tu haya karibu kwenye ujasiriamali ila huku hakuna jinga jinga ila vile vile unaweza kuwa jinga jinga!
Tatizo la wabongo mmezidi visingizio we hata mwezi huja maliza unaomba ruhusa mara msiba wa babu,harusi,sijui kipeimara huyu nae eti nikachukue cheti umeshindwa kuvumilia hadi likizo???kazi yenyewe umepata kwa shida sasa hapa kanjibai kwa nini asiseme "kazi hakuna tena jinga ww???"
 
inaniuma sana.,...nimehaso sana kutafuta kazi bahati nkapata hotel 1 ya kitalii dar....j2 nlimwomba boss wangu ni mhindi anruhusu niende dom nfuate cheti changu ili j3 jioni niwe nmerudi niingie kazini j3 kama kawaida tukaenda kwa basa tulikua kama 10 na wenzangu nliowakuta basa wakaingia wakanza kuhudumia watu kwa spidi ndogo bz kuna kadada kanajishaua kalikua kanaingia kila mara kupigisha hao mabasa wa kiume stori ila ni sifa kalikua kanataka ikafika sanne umeme ukakata basa wakasema hata ukirudi hawafanyi kazi hadi kesho sasa inakuaje chuo kina jenereta eti unambiwa haifanyi kazi ilipofika jioni nkamwambia bosi wangu nakuja kesho bz sijafanikiwa kupata cheti alinambia tu kazi hakuna tena jinga ww....hawa wahasibu walinshangaza umeme ulipokatika walifurah sana kuona watu wanawangoja hapo hvi na vyuo vingne ndio wana utendaji mbovu hvi au ni hiki chuo cha kIkwete

Pole sana.
Lakini kweli msomi wa Chuo kikuu unaandika maneno yote hayo bila alama za koma ama 'full stop'!!
 
Sheria haichagui unafanya kwa muhindi,warabu n.k kama anataka kutetea khaki yake anaweza ala kama anamawazo ya uwoga na kutojua wapi anakwenda imekula kwake!! Dunia hii lazima uwe mpiganaji
 
wewe hmjamii usilaumu usilolijua au ruhusa ya siku 2 hawatoag hao wahindi alafu kwa mtu yeyote aliesoma udom anawezajua malalamiko yangu au WW NI YALE MAZEE NA MAJITU MENGNE YALIYOKALIA VITI OFISINI HUJAWAH KUFANYA BIASHARA HATA YA NYANYA ALAFU MNAWASHAURI VIJANA WAJIAJIRI WASIOMBE KAZI MAOFISINI WW MBONA HUKUA MFANO....HOPLESS KABISA WEWE
 
kama huna cha kuchangia funga kapu lako kwa mtu aliyevurugwa ni ngumu kuandka kitu kikaeleweka hata hvyo nmejitahdi
 
inaweza kuwa amekuita jinga sababu yeye muajiri hakuhitaji sana hiko cheti

yeye alitaka uanze kazi mara moja
na hiko cheti ungekifuatilia kwa mda wako

kama ni hivyo wewe unastahili kuitwa hivyo..
 
Back
Top Bottom