tang'ana JF-Expert Member Joined Apr 3, 2015 Posts 12,073 Reaction score 16,629 Dec 13, 2015 #41 pamoja na matatizo yote ya udom bt mtoa mada we ulitaka kwa hyo 1500 yako upewe sufuria zima la ubwabwa au me ndo ckusomi?
pamoja na matatizo yote ya udom bt mtoa mada we ulitaka kwa hyo 1500 yako upewe sufuria zima la ubwabwa au me ndo ckusomi?
kaburu mdogo JF-Expert Member Joined Dec 19, 2011 Posts 567 Reaction score 400 Dec 13, 2015 #42 tang'ana said: pamoja na matatizo yote ya udom bt mtoa mada we ulitaka kwa hyo 1500 yako upewe sufuria zima la ubwabwa au me ndo ckusomi? Click to expand... Hapigi maheaabu ya mchele,nyama,mkaa,kodi,wafanyakazi,maji na mafuta na bado hasira.yeye anapigia maheaabu tumbo lake tu.
tang'ana said: pamoja na matatizo yote ya udom bt mtoa mada we ulitaka kwa hyo 1500 yako upewe sufuria zima la ubwabwa au me ndo ckusomi? Click to expand... Hapigi maheaabu ya mchele,nyama,mkaa,kodi,wafanyakazi,maji na mafuta na bado hasira.yeye anapigia maheaabu tumbo lake tu.