UDOM Mbona hamna Prospectus kwenye Website yenu?

UDOM Mbona hamna Prospectus kwenye Website yenu?

Hiyo website ya UDOM ni moja ya website mbaya za vyuo vikuu Tanzania
Kwa kuvutia websites za DIT na ATC zinaongoza
Kwa kijitosheleza Website ya MUHAS imeshiba
 
Juzi kati niliipita kwenye websites za vyuo vya bongo Udom na UDSM, ni websites mbaya kana kwamba zimetengenezwa na watoto wanaojifunza web designing.
mkuu kwa UDSM umezngua mbona iko fresh sana inavutia na ina kila kitu ase,
 
Prospectus ni muhimu lakini isiwe sababu ya kuanza kushusha chuo hadhi yake kila kitu kinaenda kwa mipango so mm sioni cha ajabu kuona hakuna prospectus kwenye web yao
Ndio ila ni muhimu sana... mu nlitaka nijue baadhi ya modules za course ya masters pale ila nmekwama.... hii ni aibu kwa institution kubwa kama ile
 
Form Six wa mwendokasi

Maliza kwanza chuo uje mtaani ukutane na wana UDOM sokoni
 
Siku hizi kila jambo linafanyika kwa ushahidi.Angalieni mchango wa huyu dada na ile comment yake aliyoitoa asubuhi''

hapa uliiponda UDOM(Hii ni comment yako ya leo)



Hapa ulikuwa unaaombea uchaguliwe UDOM(Hii comment yako ya jana)


View attachment 399661

pia hii ni Thread yake aliyoianzisha baada ya waliofaulu kuchagulia Katemwa TCU first Round, Tumshauri wadau .Wenyewe wanasema huu mchezo hauhitaji hasira,akaweka thread nyingine hii Waliokosa first selection ya TCU

Dada hifadhi maneno ya badae.
Watu wengine Wana chuki za wazi kabisa
Mimi kwenye thread yangu kasemaje
"DUCE nacho chuo, kama shule ya msingi "
 
Watu wengine Wana chuki za wazi kabisa
Mimi kwenye thread yangu kasemaje
"DUCE nacho chuo, kama shule ya msingi "
ukichunguza thread zake utagundua hajapangwa popote,anazuga rafiki yake kakosa round ya kwanza eti anaomba ushauri
 
Back
Top Bottom