UDOM Mbona hamna Prospectus kwenye Website yenu?

UDOM Mbona hamna Prospectus kwenye Website yenu?

Ivi kweli chuo cha UDOM wanashindwa kuweka Prospectus kwenye web kweli?

Chuo cha kizee kabisa.... wameniboa sana

unataka prospectasus ikusaidie nini wewe. kikubwa kama umechaguliwa jipange ukakimbizwe tu prospectus ni kitu kidogo sana katika maisha yako ya chuo, utapewa lakini utautupa mwenyewe
 
Ww uliza usaidiwe umechaguliwa program gani na sio kuanza kutafuta kiki zisizo na msingi...ww umepitia vyuo vingapi kuona kuwa wana prospectus?? Think big before you start complaining...
 
Ww uliza usaidiwe umechaguliwa program gani na sio kuanza kutafuta kiki zisizo na msingi...ww umepitia vyuo vingapi kuona kuwa wana prospectus?? Think big before you start complaining...
Angalia vyuo vyote vinavyojielewa wanaweka prospectus kwenye mtandao... mi nmesoma ardhi na nlitaka kwenda kufanya masters pale ndo maana
 
Prospectus ni muhimu lakini isiwe sababu ya kuanza kushusha chuo hadhi yake kila kitu kinaenda kwa mipango so mm sioni cha ajabu kuona hakuna prospectus kwenye web yao
 
Hivi kweli chuo cha UDOM wanashindwa kuweka Prospectus kwenye web kweli?

.... wameniboa sana
Pole sana ,hiyo ndo udom bwanaa, ukistaajabu mambo ya prospectus utashangaa, mambo ya maji, wataalamu, kukimbizana na FFU kila kukicha bila kusahau siasa za kijinga ndani ya chuo.
 
Angalia vyuo vyote vinavyojielewa wanaweka prospectus kwenye mtandao... mi nmesoma ardhi na nlitaka kwenda kufanya masters pale ndo maana
Hata sijaelewa chuo ambacho hakiweki prospectus yake kwenye mtandao kinafikiria nini?
 
Siku hizi kila jambo linafanyika kwa ushahidi.Angalieni mchango wa huyu dada na ile comment yake aliyoitoa asubuhi''

hapa uliiponda UDOM(Hii ni comment yako ya leo)
Udom nacho sasa chuo hakuna bata wala neneeeeeeeee


Hapa ulikuwa unaaombea uchaguliwe UDOM(Hii comment yako ya jana)


kimswati.JPG


pia hii ni Thread yake aliyoianzisha baada ya waliofaulu kuchagulia Katemwa TCU first Round, Tumshauri wadau .Wenyewe wanasema huu mchezo hauhitaji hasira,akaweka thread nyingine hii Waliokosa first selection ya TCU

Dada hifadhi maneno ya badae.
 
Juzi kati niliipita kwenye websites za vyuo vya bongo Udom na UDSM, ni websites mbaya kana kwamba zimetengenezwa na watoto wanaojifunza web designing.
 
Hivi kweli chuo cha UDOM wanashindwa kuweka Prospectus kwenye web kweli?

.... wameniboa sana
Hiv unajua kaz yake lkn!!!then hii ni website mpya !prospectus unayoitaka iliwekwa kwenye website iliyopita haimaanishi hakukuwa na prospectus kwny website!!af kaa ukijua prospectus haina uhusiano na ubora wa chuo wala cozwork be care
 
asiye uliza hana ajifunzalo! hivi tcu wanaweza kukusajiri kusoma vyuo viwili at the same time?
 
Back
Top Bottom