Udom inanusurika kuungua


U

Ulamaa Hemed

Senior Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
159
Likes
2
Points
35
Age
37
U

Ulamaa Hemed

Senior Member
Joined Sep 21, 2012
159 2 35
Chuo kikuu cha dodoma kinanusurika kuungua baada ya nguzo ya umeme kuanguka ktk school ya humanities na kuwaka moto, hali hiyo imesababisha baadhi ya wanafunzi kuumia na wengine kuzimia hali hiyo imetokea saa sita na nusu usiku
 
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
661
Likes
17
Points
35
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2011
661 17 35
Mkuu kinanusurika kuungua ???
 
C

COPPER

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
2,053
Likes
632
Points
280
C

COPPER

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
2,053 632 280
Poleni sana wenzetu wa UDOM.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,285
Likes
7,555
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,285 7,555 280
Tumia kiswahili vizuri, ilitakiwa useme kimenusurika.
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,210
Likes
707
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,210 707 280
Nadhani Mtoa taarifa alikuwa anatuma kama vile anatoa taarifa kwenye TV au Radio live .LOL
 
U

Ulamaa Hemed

Senior Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
159
Likes
2
Points
35
Age
37
U

Ulamaa Hemed

Senior Member
Joined Sep 21, 2012
159 2 35
wakati na post hii status bado tukio lilikuwa linaendelea
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
Chuo kikuu cha dodoma kinanusurika kuungua baada ya nguzo ya umeme kuanguka ktk school ya humanities na kuwaka moto, hali hiyo imesababisha baadhi ya wanafunzi kuumia na wengine kuzimia hali hiyo imetokea saa sita na nusu usiku
ccm wapo kwenye mchakato msiogope.
 
L

Luushu

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
690
Likes
305
Points
80
L

Luushu

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
690 305 80
Ungesema nguzo ya umeme yaungua saa nane usiku udom na sio udom yanusurika kuungua umelikuza sana tukio
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,015
Likes
7,066
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,015 7,066 280
Ndio wasomi wetu hawa!! Je hali ikibadilika halafu kikaungua? Heading itakuwa Udom hakijanusurika kuungua??? Hivi tatizo la mitaala lipo hadi university?
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,230
Likes
4,010
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,230 4,010 280
Hata kuripoti tukio nayo shughuri jamani? kwanini usiitaje nguzo tu kuwaka moto ama ndo kutia kapilipili njomba?
 
authentic

authentic

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2013
Messages
660
Likes
97
Points
60
authentic

authentic

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2013
660 97 60
Ndio wasomi wetu hawa!! Je hali ikibadilika halafu kikaungua? Heading itakuwa Udom hakijanusurika kuungua??? Hivi tatizo la mitaala lipo hadi university?
Hili tatizo lipo udom tu
Chuo cha kata...
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
693
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
693 8 0
Arafu humanities sindio watu wakiswahil mpo?

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Boniphace17

Boniphace17

Senior Member
Joined
Jul 19, 2012
Messages
115
Likes
23
Points
35
Boniphace17

Boniphace17

Senior Member
Joined Jul 19, 2012
115 23 35
wakati na post hii status bado tukio lilikuwa linaendelea
''ninavunja glass''
Huwa hakuna kuendelea kwa matukio kama kunusurika. Kama jengo halikuungua moto mara baada ya kuanguka kwa nguzo, hiyo inamaanisha kua jengo limekwisha nusurika.
 

Forum statistics

Threads 1,272,635
Members 490,036
Posts 30,455,626