Udini na rasimu mpya ya katiba


Profesa

Profesa

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
903
Likes
99
Points
45
Profesa

Profesa

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
903 99 45
SURA YA NNE
HAKI ZA BINADAMU, WAJIBU WA RAIA NA MAMLAKA ZA NCHI SEHEMU YA KWANZA
HAKI ZA BINADAMU
....
"(5) Ni marufuku kwa mtu, kikundi au taasisi ya dini kutumia uhuru
wa kutangaza dini kwa kukashifu imani na dini nyingine, kujenga chuki au
kuchochea vurugu na ghasia kwa madai ya kutetea imani au dini.
(6) Dini na imani ya dini haitatumika kwa namna yoyote
itakayowagawa wananchi, kuleta uhasama au kuharibu amani miongoni
mwa wananchi.
(7) Neno “dini” kama lilivyotumika katika Ibara hii litatafsiriwa
kwamba maana yake ni pamoja na madhehebu ya dini, na maneno
mengine yanayofanana au kuambatana na neno hilo nayo yatatafsiriwa
kwa maana hiyo."
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Safi sana,hii imetulia sana!
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,621
Likes
13,011
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,621 13,011 280
Maana ya kukashifu ndipo lilipo tatizo.
 
October

October

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
2,146
Likes
9
Points
135
October

October

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
2,146 9 135
Maana ya kukashifu ndipo lilipo tatizo.
Hapo ndipo patakua patashika.

Hiki Kipengele kisipoangaliwa kitazua kizaa zaa sana

Yapo Mambo Mengi maovu yaliyofanywa na mojawapo ya waanzilishi wa dini fulani,ambayo hayakubaliki kijamii, Hayakubaliki kiutu, Hayakubaliki na Mungu wa Kweli na Hayakubaliki na Hata wapagani...Lakini cha ajabu ni kwamba kipengele hiki cha katiba kitawalazimisha wapenda maendeleo na ukweli wasiyakemee kwa kuhofia kukashifu watu waliokataa kutumia ubongo wao waliopewa na mungu kufikiri....
 

Forum statistics

Threads 1,273,307
Members 490,351
Posts 30,477,591