Uchambuzi: Lema ni hatari, arudishiwe Ubunge

Uchambuzi: Lema ni hatari, arudishiwe Ubunge

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Posts
853
Reaction score
115
WAna JF
Tuna kumbukumbu wakati Lema amekataa kudhaminiwa akaingia mahabusu, karibia wafungwa na mahabusu wote walitaka kujiunga na CDM na hadi mkuu wa polisi mkoa wa Arusha RPC alifika gerezani kuongea na Lema ili atoke maana gereza lilikuwa linageuka uwanja wa siasa.

Sasa wamemvua Ubunge na sasa kila anapopita, wana-CCM wanarudisha kadi na kujiunga na CDM kama hawana akili nzuri. Angalia Geita, Sengerema, Mwanza, Arusha n.k.

Pendekezo: ili kuiokoa CCM kwa muda, Lema atafutwe mahali popote alipo arudishiwe Ubunge ili angalau awe bungeni au kwenye kamati. La sivyo CCM bye bye
 
WAna JF
Tuna kumbukumbu wakati Lema amekataa kudhaminiwa akaingia mahabusu, karibia wafungwa na mahabusu wote walitaka kujiunga na CDM na hadi mkuu wa polisi mkoa wa Arusha RPC alifika gerezani kuongea na Lema ili atoke maana gereza lilikuwa linageuka uwanja wa siasa.

Sasa wamemvua Ubunge na sasa kila anapopita, wana-CCM wanarudisha kadi na kujiunga na CDM kama hawana akili nzuri. Angalia Geita, Sengerema, Mwanza, Arusha n.k.

Pendekezo: ili kuiokoa CCM kwa muda, Lema atafutwe mahali popote alipo arudishiwe Ubunge ili angalau awe bungeni au kwenye kamati. La sivyo CCM bye bye
unataka kuokoa chama cha majambazi wacha kife!
watanzania tunalengo la kukiondoa chama hiki ila inatuuma eeeh!
 
Pilato kisha nawa na kupiga nyundo yake.

Liamuliwalo ndilo liwalo.

Hapa USA wenyewe wanasema Everi dizisheni hezi intendedi endi ani intendedi rizatisi
 
Wamuondoe lisu na mnyika bungeni hahahah raha tupu 215 cdm haitakuwa na haja ya kupiga kampeni tunaingia mgogoni kilainiiii... Na haya makosa ya kiufundi ya mwenyekiti wa ccm...
 
Mi'nilifikiri unataka kutoa rai tufanye maombi na kwakufunga ili kiumbe chochote kisidhuru uhai wa huyu lema na mapito yake. Nahofu sana na hawa serial killer wanaoitwa Chukua Chako Mapema. Jaman tuiombee CDM na Tumwombee huyu MVUVI WA WATU Ndugu Mwana harakati G. LEMA.
 
Uyu jamaa lazima awe ccm ndio maana anawapa plan ya kuwanasua katika janga hili mungu ibarikicdm
 
Watajuta kwanini wamempa rikizo maana kwangu hiyo ni rikizo,kufanya siasg si bungeni tu tena bungeni wanabanwa na kanuni lakin huku kitaa ni ful kujiachia naomba rikizo yake isiishe maana napata somo zaidi ya kuingia lecture.
 
WAna JF
Tuna kumbukumbu wakati Lema amekataa kudhaminiwa akaingia mahabusu, karibia wafungwa na mahabusu wote walitaka kujiunga na CDM na hadi mkuu wa polisi mkoa wa Arusha RPC alifika gerezani kuongea na Lema ili atoke maana gereza lilikuwa linageuka uwanja wa siasa.

Sasa wamemvua Ubunge na sasa kila anapopita, wana-CCM wanarudisha kadi na kujiunga na CDM kama hawana akili nzuri. Angalia Geita, Sengerema, Mwanza, Arusha n.k.

Pendekezo: ili kuiokoa CCM kwa muda, Lema atafutwe mahali popote alipo arudishiwe Ubunge ili angalau awe bungeni au kwenye kamati. La sivyo CCM bye bye


Sisi tunataka CCM ife kwa haraka sana hata leo ikiwezekana na si kusubiri kesho
 
WAna JF
Tuna kumbukumbu wakati Lema amekataa kudhaminiwa akaingia mahabusu, karibia wafungwa na mahabusu wote walitaka kujiunga na CDM na hadi mkuu wa polisi mkoa wa Arusha RPC alifika gerezani kuongea na Lema ili atoke maana gereza lilikuwa linageuka uwanja wa siasa.

Sasa wamemvua Ubunge na sasa kila anapopita, wana-CCM wanarudisha kadi na kujiunga na CDM kama hawana akili nzuri. Angalia Geita, Sengerema, Mwanza, Arusha n.k.

Pendekezo: ili kuiokoa CCM kwa muda, Lema atafutwe mahali popote alipo arudishiwe Ubunge ili angalau awe bungeni au kwenye kamati. La sivyo CCM bye bye

we vipi yaani lema kuvuna wanachama kwenda CDM kawa hatari? mi nilidhani amshika panga na yuko sokoni? na CCM bye bye si ndio lengo au kuna jingine!
 
Mungu ana maksudi yake baada ya watanzania kulia sana sasa mungu ananza kutujibu kwa stail tofaut
 
"Wametoa MKUKI bungeni wakaniingiza mimi SMG"- NASARI

Hebu tutafsiri hii kauli ya nasari kwa wale wanaomsifia lema
 
Katika vitu ama jambo CCM wanajuta ni kumvua ubunge Kamanda Lema! kwani sasa hivi ccm kichwa kinauma eeh....

yaani nahisi yule alie washauri kumvua Lema ubunge sasa hivi chamoto anakipata atajuta kuwa mshauri wa chama kwani wangemwacha bungeni wangembana sasa yuko free like mandela anafanya yote anayo yaweza kuyafanya na tangu aingie kule mjengoni amegundua mengi sana sasa ndio muda ama wakati wa mufaka kuyafanyia kazi yale yote aliyoyagundua mjengoni.....hiki kimbunga kitangoa hadi mibuyu
 
Wamuondoe lisu na mnyika bungeni hahahah raha tupu 215 cdm haitakuwa na haja ya kupiga kampeni tunaingia mgogoni kilainiiii... Na haya makosa ya kiufundi ya mwenyekiti wa ccm...

ccm ina mwenyekiti? we mtu alipata GPA ya 2.4 mlimani eti leo anakuwa rais na mwenyekiti wa chama....huyu ni mediocre student!!!!
 
Back
Top Bottom