Uchaguzi Zanzibar: NAITABIRIA CCM USHINDI WA 60%

Uchaguzi Zanzibar: NAITABIRIA CCM USHINDI WA 60%

Status
Not open for further replies.

GPTZ

Member
Joined
Sep 27, 2015
Posts
84
Reaction score
24
Kutokana na wazenji wengi kuamasika na kaulimbiu ya "Hapa kazi tuu "
nidhahiri ccm itaibuka kidedea.
Wengi mnaweza kunipinga lakini
Kubali kataa kwa ccm Magufuli ni madini . Magufuli kaifanya ccm ipendwe mnoooo.
 
Nikitabiri ya kesho nitaitwa mchochezi ila wacha tuje tuyajadili yatakayojiri maana kujadili unayotarajia yatajiri inaweza kuwa nongwa hapa.
 
Kazi ya jecha ni kutangaza matokeo acha kutabiri jecha atosha wasipopata atatangaza tena
 
Kutokana na wazenji wengi kuamasika na kaulimbiu ya "Hapa kazi tuu "
nidhahiri ccm itaibuka kidedea.
Wengi mnaweza kunipinga lakini
Kubali kataa kwa ccm Magufuli ni madini . Magufuli kaifanya ccm ipendwe mnoooo.
Si ilishashinda!!@@
 
Kesho kuna big match Man u Vs Man cty. Waache wafu wazikane kwa wafu. Kudadadeki
 
Wabakaji wa demokrasia kesho ni siku ya kujikabidhi ushindi kwa asilimia 100%
 
rafiki yangu wa utotoni alinichekesha, siku moja enzi hizo tukiwa tunacheza michezo yetu ya kitoto, alichepuka na kuelekea mbali kidogo na mahali tulipokuwa...............aliporudi alikuja anashangilia, "nimeshindaaaaaaaaaa, leo mimi ndo mshindi, nimewashinda".
tulibaki kwenye mshangao, mimi nikamuuliza, "kwani tulikuwa tunashindania nini, na mbona wewe ulikuwa mbali na sisi?".
akajibu, "nimemkimbiza balale nikamkamata,"
HAUKUWA MCHEZO WETU SIKU HIYO
 
  • Thanks
Reactions: ydn
Kutokana na wazenji wengi kuamasika na kaulimbiu ya "Hapa kazi tuu "
nidhahiri ccm itaibuka kidedea.
Wengi mnaweza kunipinga lakini
Kubali kataa kwa ccm Magufuli ni madini . Magufuli kaifanya ccm ipendwe mnoooo.
Ujinga wako ni mtaji kwa ccm...
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom