Uchaguzi wa vijana wa chadema.

Uchaguzi wa vijana wa chadema.

siku ikifika

New Member
Joined
Feb 27, 2011
Posts
2
Reaction score
0
Wadau.
naomba mnisaidie tarehe ya uchaguzi wa vijana wa chadema unafanyika lini? Ni uchaguzi muhimu sana. tume-miss sarakasi za vijana wa chadema.
 
Subiri....... utatangaziwa. CHADEMA ni chama MAKINI.
Vijana wa CHADEMA hawachezi sakakasi. wapo focused.
 
Ni swali zuri hilo muungwana.wengine sisi ni wanachama waaminifu wa chadema.hivyo tunataka kushiriki kikamilifu ktk uchaguzi huo.mwenye taarifa uhakika na atujuze.
 
sarakasi kwani CDM, wamekuza zekomedy au kaole group?
 
siku ikifika

Junior Member

Join Date : 27th February 2011
Posts : 1
Thanks
0
Thanked 0 Times in 0 Posts
Rep Power : 0
 
Wadau.
naomba mnisaidie tarehe ya uchaguzi wa vijana wa chadema unafanyika lini? Ni uchaguzi muhimu sana. tume-miss sarakasi za vijana wa chadema.

Una maanisha uchaguzi wa viongozi wa vijana wa chadema au uchaguzi wa waruka sarakasi wa chadema?
 
Back
Top Bottom