kulikuwa hakuna siri kabisa,watu walipewa karatasi za kupigia kura ukumbini na kukaa nazo, kujadiliana nani wa kumpigia kura, ile dhana ya uchaguzi kuwa ni secret ballot haiukwepo kabisa! watu walishawishiana nani wa kumpigiaUmejuaje mkuu?
Duh! ndo mamabo ya club za wanachamakulikuwa hakuna siri kabisa,watu walipewa karatasi za kupigia kura ukumbini na kukaa nazo, kujadiliana nani wa kumpigia kura, ile dhana ya uchaguzi kuwa ni secret ballot haiukwepo kabisa! watu walishawishiana nani wa kumpigia