mwekundu
JF-Expert Member
- Mar 4, 2013
- 22,476
- 21,046
Ndugu wana jamvi, naomba kufafanua kidogo kuhusu ukabila uliotajwa na mtoa maada, kwanza nakushukuru kwa kukiri mwanzoni wa post yako kwamba nilisimamia uchaguzi vizuri kwa kufuata katiba ya Chadema, katiba ndio msingi wa uchaguzi huo, na katiba hiyohiyo haina hata kipengele kimoja kinachosema watu wachaguliwe kwa uwiano wa makabila.... ni vyema kwanza ukajua kwamba kulikuwa na wagombea wangapi wa kinyiramba kwenye kinyang'anyiro hicho na baadae utuambie kwanini walikuwa wachache ukilinganisha na wanyaturu,, halafu sio kweli kwamba walioshinda ni wanyaturu peke yao... yupo mnyiramba Katibu bawacha, yupo mnyamwezi Mwenyekiti Bavicha ambaye alichuana na wanyiramba wawili, yupo mpare Mwenyekiti bawacha aliyewashinda wanyaturu wawili....nawashauri ndugu zangu wanajamvi, tuache kufukua ardhi kwa lengo la kutafuta sumu badala yake tusema ukweli kuhusu mambo halisi yalivyofanyika ili tusiiposhe jamii.
vipi kuhusu kauli mbiu za kinyaturu zilikuwepo?