Uchaguzi Mkuu kusimamiwa na JWTZ!?

Uchaguzi Mkuu kusimamiwa na JWTZ!?

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Posts
14,843
Reaction score
10,765
Wakuu, kufuatia kusambaa kwa video ya "magaidi wa kutengeneza" kuona dalili za JWTZ kutengenezewa mazingira ya kusimamia uchaguzi mkuu ujao.

Matukio ya namna hii yakizidi ninyi wananchi mtalilia JWTZ liwahakikishie usalama wakati wa uchaguzi, huku wengi wetu tukiapa kwa miungu yetu yoote kutoshiriki shughuli za kisiasa kwa hofu ya kulipuliwa.

Tutarajie "maandamano" kutoruhusiwa tena. Mikutano ya kisiasa itakuwa limited. Viongozi na vyama vya kisiasa kuanza kuhusishwa na Ugadi.

Tutarajie magaidi kujitambulia na vyama vya siasa , hivyo kuwafanya viongozi wake wawe bize kukanusha kuhusika na vikundi hizi.

Huu utakuwa ni wakati muafaka kwa chama jeruhiwa ku-hit back kwa nguvu zote kwa kutumia kete ya vyama vya kigaidi.

After all, hivi huko Zanzibar kumewahi husishwa na matendo ya kigaidi? Vipi huko Arusha!!?

What is the chance kwamba maandalizi yalianza muda mrefu!!?

Eyes wide shut!!
 
Nyenyere

Inatakiwa mlipuliwe ndiyo mjue siasa hazitakiwi kwenye mambo ya hatari kama haya. Jumatatu yote hii unainaza kwa ujinga tu au ndugu zako ndiyo walikuwa mapangoni?
 
Last edited by a moderator:
Mbona JWTZ wanapenda maandamano, na wanaimba sana wakati wanaandamana, wakimaliza wanaimba disiko. Halafu hao pamoja sana, waache wasimamie.
 
Kufa au kupona tutajiandikisha kwenye daftari hataiweje, nalengo la kuwaondoa ccm liko palepale, Ia tusibweteke kwenye haya mambo ya kigaidi, kauli ya kwamba ccm ndio wame andaa mpango huu isifanywe kamandio concentration ya juu, jambo la maana saizi ni kufanya uchunguzi sisi kama raiya na tutoe taarifa yoyote itakayoweza kusaidia kuthibiti hivi vikundi vya kigaidi. Tusi puuze kwakuwa vikundi hivi sio Mara ya kwanza kuvisikia hapa kwetu vipo pia katika nchi nyingine.
 
Back
Top Bottom