Uchaguzi Mkuu 2020 bado miaka 2.5. Kila mtu atavuna alichopanda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi Mkuu 2020 bado miaka 2.5. Kila mtu atavuna alichopanda

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Hivi punde, May 10, 2017.

  1. Hivi punde

    Hivi punde JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2017
    Joined: Apr 1, 2017
    Messages: 841
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 180
    Wakuu.

    Kabla hata sijasahau mvutano mkubwa katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2015, nimefikiria sana nikagundua uchaguzi ujao umekaribia sana, bado miaka 2.5 kipenga kipulizwe. Kisiasa ,muda huu ni mfupi sana kujipanga, unahitaji resources nyingi sana kukamilisha mchakato mzima.

    Kwa nafasi ya Urais, kupanga safu nzima kuanzia ngazi ya Taifa mpk shina ni mchakato ambao ulitakiwa uwe unaendelea immediately baada ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2015. Nchi ya Tanzania n kubwa sana, ina wasomi na wasiojua kusoma wengi sana.

    Waliofanya vzr watavuna walichopanda. Na wale wenzangu wapiga dili, kukimbilia mijini kukimbia wananchi vijijini, wataipata. Kuna watakaotumia matukio mbalimbali kujisafisha kisiasa.

    Km umewatumikia wananchi, utatoboa. Km ulijifanya mjuaji, tunakunyima kura. Hata ukiiba hazijai.

    Kila la kheri.
     
  2. kopites

    kopites JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2017
    Joined: Jan 28, 2015
    Messages: 4,822
    Likes Received: 4,033
    Trophy Points: 280
    Itakua ni sheeda
     
  3. iparamasa

    iparamasa JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2017
    Joined: Nov 14, 2013
    Messages: 13,433
    Likes Received: 14,064
    Trophy Points: 280
    Hahaaa.....mbona hatupati update ya mradi wa reli?

    Nasikia hakuna hata greda moja linalofanya kazi saiti,ilikuwa kiki ya harmorappa?
     
  4. Samaritan

    Samaritan JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2017
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 8,342
    Likes Received: 8,472
    Trophy Points: 280
    Lakini tume ya uchaguzi ndio wataamua rais wetu kwa kumtangaza mshindi. Ndio maana watu haiwasumbui sana uwajibikaji.
     
  5. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2017
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,830
    Likes Received: 849
    Trophy Points: 280
    Natabiri magufuli kushinda kwa kishindo
     
  6. M

    MENGELENI KWETU JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2017
    Joined: Oct 23, 2013
    Messages: 5,783
    Likes Received: 11,285
    Trophy Points: 280
    Mkuu nahisi hata mkandarasi hajapatikana..
    Waliweka jiwe la msingi in advance..
    Ndio madhara ya kuzungukwa na washauri type ya Bashite.
     
  7. ikhlas

    ikhlas JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2017
    Joined: Jun 25, 2015
    Messages: 481
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 60
    fanya kazi acha kuhesabu miaka,utakufa na kalkuleta mkononi
     
  8. m

    makokomakoko15 JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2017
    Joined: Aug 11, 2016
    Messages: 238
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 60
    Mengeleni mi najua huwa unapoint sana,leo umekula nini hadi unajipotezea heshina hivi.
    kweli siamini kama hujui katika ujenzi mkubwa kama huu vifaa vingi vya kufanyia kazi either vinahamishwa toka mbali au kununua,hivyo lazima kuwepo na mobilization period,
    Hapo site utaona iko kimya lakini kuna kazi kubwa sana inafanyika.mfano kusafirisha vifaa,kununua vifaa vipya,
    kuorganize staff,kuricrute wafanya kazi, kukodi wstaalam.kuweka mahusiano mazuri na mabenki.etc.usibeze ukiona kimya ,hiyo sio sa na kujenga barabara zetu za vumbi.
    vifaa viko majini vinakuja,!"!
     
  9. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2017
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 4,650
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
    Kushindwa kwa kishindo. Ataweka historia.
     
  10. Bowie

    Bowie JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2017
    Joined: Sep 17, 2016
    Messages: 2,579
    Likes Received: 3,470
    Trophy Points: 280
    Vyama vya upinzani ni vyama vya msimu (seasons parties)
    wakati wa uchaguzi mkuu tu
    Tunategemea season kuanza the end of 2019.
     
  11. mwenda wazimu

    mwenda wazimu JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2017
    Joined: Feb 20, 2017
    Messages: 803
    Likes Received: 1,197
    Trophy Points: 180
    kupitia tume ya uchaguzi sio wananchi!!!!!!
     
  12. Hivi punde

    Hivi punde JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2017
    Joined: Apr 1, 2017
    Messages: 841
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 180
    Kaz ipo
     
Loading...