Uchaguzi mdogo wa Udiwani Kata ya Nduli-Iringa Mjini

Uchaguzi mdogo wa Udiwani Kata ya Nduli-Iringa Mjini

whynot

Member
Joined
Feb 7, 2014
Posts
6
Reaction score
5
[font=lucida grande, tahoma, verdana, arial, sans-serif]mchungaji msigwa mbunge wa iringa mjini ampiga nondo ya kichwa katibu wa ccm kata ya mkwawa ndg. Salum kaita..... Polisi wanaendelea na kazi yao kuhakikisha hakuna matukio ya kuvunja amani katika dakika za mwisho za kampaign katika kata hiyo ambapo uchaguzi utafanyika tarehe 9/2/2014. Tukio hili linasikitisha sana na ni muendelezo wa siasa chafu zinazofanyika mara kwa mara wakati wa chaguzi nchini tanzania tangu kuanza kwa vyama vingi.


[/font]
 
1512706_526051630825411_1879206828_a.jpg
 
mchungaji msigwa ni mchungaji wa nguruwe


Wewe din gan vile...???? dini yako inakufanya kuita wakristo Nguruwe???


Siamini endapo moderators wataendelea kuifumbia macho hii kauli yako. umeitumia mara kadhaa na karibu kila siku
 
uzushi gani mkuu? Au hujui kiwa msigwa alimpiga nondo huyo aliyetajwa?


1. Ukiulizwa ushahidi unao hebu uweke hapa

2. Ukiulizwa mahakama imesoma hukum lini na hakimu gani ,weka hapa hukum kwamba mahakama imethibitisha hilo kosa.
 
Wewe din gan vile...???? dini yako inakufanya kuita wakristo Nguruwe???


Siamini endapo moderators wataendelea kuifumbia macho hii kauli yako. umeitumia mara kadhaa na karibu kila siku

Kama anatukana wanawake na wanaume wanamuona mweu je anamchunga nani?
 
kwa nini tunaharibu JF kwa ufikiri mdogo wahoja dhaifu na michango isiyo na tija kwa umma? jf haipo kwa ajili ya matusi na fikra zisizo na mchango kwa jamii; hebu wakati mwingine tufikiri nini cha kuandika kwa sababu wanaosoma mawazo yetu wote si wajinga na wenye mitizamo isiyoweza kupambanua lipi ni lipi kwa wakati gani. Hekima itumike.tuje na mawazo mapana kidogo kwa manufaa ya wengi. mods
 
semeni ukweli makada wa ccm maana kunamaisha baada ya kifo,hayo ni mambo muhimu sana ya kuyakumbuka
 
Laana ya c.c.m inatisha hadi 2015 watakuwa wameropoka mengi sana!


Chadema ni tishio kwa uhai wa c.c.m.
 
Back
Top Bottom