Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 53,236
- 129,303
Sijawahi kuweka uzi humu kitambo, n comment tuuLini umewachana ccm ndugu Mbaga Jr? Shusha Uzi wako ukiwachana ccm
Sijawahi kuweka uzi humu kitambo, n comment tuuLini umewachana ccm ndugu Mbaga Jr? Shusha Uzi wako ukiwachana ccm
Onyesha hiyo comment kakaSijawahi kuweka uzi humu kitambo, n comment tuu
Ni maigizo tupuHakuna uchaguzi
Yn nikae nianze kutafuta comment zangu?Onyesha hiyo comment kaka
Ooh! Ni jambo jema sanaOktoba haifiki ndugu Sexless
Kwani sizipo kaka?Yn nikae nianze kutafuta comment zangu?
Watapukutika bila kutarajiaOoh! Ni jambo jema sana
Tena na ikibidi waishe kabisaWatapukutika bila kutarajia
Sikio la kufa alisikii dawa.Sisi tuliona Mrema akitoka CCM anaigia NCCR Mageuzi. Tukashangilia sana,Mrema alikuwa habari ya mjini.Nimejaribu kuangalia mijadala ya wagombea wa Chama Chaumma(CHAUMMA), CUF, na AAFP, nikiri kuwa ukosefu wa Chama Cha Demokrasia Na Maendeleo (CHADEMA), kumefanya uchaguzi wa mwaka huu kuwa Moja ya chaguzi za hovyo tangu mfumo wa vyama vingi uanzishwe,
Nakiri kuwa Tundu Antipas Lissu na John Wegesa Heche ni miongoni mwa wanasiasa wenye hoja mtambuka zenye kugusa maisha ya wananchi na pengine ni wagombea wenye ushawishi zaidi ambao kwa kukosa kwetu demokrasia madhubuti basi tumekosa michango yao madhubuti na jadidifu kuelekea uchaguzi ambao pengine ni uchaguzi wa hovyo zaidi kuwahi kutokea tangu mfumo wa vyama vingi uingie nchini Tanzania
Kwa kweli ni huzuni kubwa kwa taifa letu changa la Tanzania.
KabisaTena na ikibidi waishe kabisa
Usimfananishe Lissu na Mrema, Lissu ni shujaaSikio la kufa alisikii dawa.Sisi tuliona Mrema akitoka CCM anaigia NCCR Mageuzi. Tukashangilia sana,Mrema alikuwa habari ya mjini.
Tukajiunga in millions lakini mara serikali ilafuta uchaguzi,ikaupa siku nyingine.
Mrema akajitoa akatuacha mashabiki njia panda.
Na huu mchezo ndio huyo Lissu anacheza in new format.
Mimi sijaona inner cycle ya Chadema think tank kuangalia dramatic move za Bw Lissu.
Sana sana wameamua kuwa waumini tu.
Umepitia mkunduni huna akili zaidi ya mavi kichwaniNimejaribu kuangalia mijadala ya wagombea wa Chama Chaumma(CHAUMMA), CUF, na AAFP, nikiri kuwa ukosefu wa Chama Cha Demokrasia Na Maendeleo (CHADEMA), kumefanya uchaguzi wa mwaka huu kuwa Moja ya chaguzi za hovyo tangu mfumo wa vyama vingi uanzishwe,
Nakiri kuwa Tundu Antipas Lissu na John Wegesa Heche ni miongoni mwa wanasiasa wenye hoja mtambuka zenye kugusa maisha ya wananchi na pengine ni wagombea wenye ushawishi zaidi ambao kwa kukosa kwetu demokrasia madhubuti basi tumekosa michango yao madhubuti na jadidifu kuelekea uchaguzi ambao pengine ni uchaguzi wa hovyo zaidi kuwahi kutokea tangu mfumo wa vyama vingi uingie nchini Tanzania
Kwa kweli ni huzuni kubwa kwa taifa letu changa la Tanzania.
Uchaguzi wa maigizo huuNi uchaguzi wa hovyo kbc mtaani kwenyewe kumetulia huwezi jua kama n mwaka wa uchaguzi
Dah! Kiongozi please matusi kama haya siyo mazuri kabisa aise, mimi sijatukana aiseUmepitia mkunduni huna akili zaidi ya mavi kichwani
Umekwisha amka, kumekucha tayalichadema bana, si mulijitoa wenyewe, sasa munalalamika nini