Mpelijr Member Joined May 17, 2010 Posts 89 Reaction score 11 Nov 17, 2010 #1 Jana kuna rafiki yangu aliniuliza swali dogo nikatumia muda mrefu kulijibu huku nikitoa maelezo meeengi ..naomba tu share majibu yetu jamani.....swali ni hivi uchaguzi wa 2010 tumejifunza kitu gani kipya ambacho ni positive kwenye development?
Jana kuna rafiki yangu aliniuliza swali dogo nikatumia muda mrefu kulijibu huku nikitoa maelezo meeengi ..naomba tu share majibu yetu jamani.....swali ni hivi uchaguzi wa 2010 tumejifunza kitu gani kipya ambacho ni positive kwenye development?
Jembe Ulaya JF-Expert Member Joined Oct 27, 2008 Posts 456 Reaction score 104 Nov 17, 2010 #2 SLAA anakubalika!
kisu JF-Expert Member Joined Mar 31, 2009 Posts 1,091 Reaction score 514 Nov 17, 2010 #3 Watanzania bara sasa wana anza kuamka toka usingizini. Visiwani wali inuka lakini wakapewa nusu kaputi wakarudi usingizini hadi 2020!!!
Watanzania bara sasa wana anza kuamka toka usingizini. Visiwani wali inuka lakini wakapewa nusu kaputi wakarudi usingizini hadi 2020!!!
Ndibalema JF-Expert Member Joined Apr 26, 2008 Posts 10,955 Reaction score 4,663 Nov 17, 2010 #4 Bila kuchakachua CCM haishindi.