Ubungo: Hujuma za wazi dhidi ya Mnyika! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubungo: Hujuma za wazi dhidi ya Mnyika!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by LUSAJO L.M., Oct 31, 2010.

  1. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 215
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari toka jimboni Ubungo zinasema kwamba Fomu namba 13C hazijatumwa kata zote za Ubungo. Pia wasimamizi wengi hawahesabu kura kwa kusingizia Fomu namba 16 hazipo. Hata hivo fomu hizo ni kwa ajili ya shahada za Utumishi wa Umma.
     
  2. c

    chanai JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ehee, wanataka usiku uingie ile wakate umeme? Si wahesabu ili hizo form zikija wamalizie kujaza?
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Chonde chonde Mnyika wai kununua karabai au rechargeable na kuzisambaza kata zote
     
  4. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa sijaelewa kitu; Mnyika kaa macho sana yasije kutokea aliyotufanyia Keenja maana kushinda tayari umeshashinda
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Hapa ndio pa kuweka inputs zote kwa yeyote anayeweza kusaidia ili makwarukwaru yasiingizwe!
    Mnyika ni kiungo wa muhimu sana pale MJENGONI jamani....alindwe kwa gharama zote!
     
Loading...