Ubunge wa Mh. Kagasheki mashakani Bukoba Mjini

Ubunge wa Mh. Kagasheki mashakani Bukoba Mjini

Tunataka mtu was kujua namna ya kuzitengeneza beach za mwambao was ziwa kwa ajiri ya kuweka vivutio vya uchumi na utalii,mahoteli, n.k,mtu wa kukiona kisiwa cha Musira kama fursa ya kiuchumi kukifanya kivutio kikubwa na kuwashawishi wenye pesa kupeleka miundombinu pale ili pawe kama Brunei,mwenye maono ya kujua kwamba tayari pale ni kiungo cha mikoa baki na nchi za upande huo kwahiyo kuweka mambo yanayoendana na muingiliano huo wa masoko ...haya yote yamewashinda CCM kwa zaidi ya miaka 50 na hakika hawayawezi tens,tunahitaji vijana kutoka Ukawa wayatatue haya

Hakuna kitu kinaniuma kuona mji wa BK uko vile , zamani kulikuwepo mpaka suti made in BUKOBA zinauzwa bei gari, Tangu IDD AMINI ajambie mji huu tukaingia kwenye vita serikali ilitupa kule. Kila mara marais wanakuja kuangalia sanamu la mayunga kama nembo ya ukombozi kutoka nduli Amini lakini kufikiria kuwa BK ni mji wa kihistoria hakuna.
Tuna beach safi, lakini wawekezaji kwenye utalii hakuna. Naona angalau vijana wetu wakina JAMKO na Bukoba wadau angalau wanaitangaza, tuwape nguvu. Mtoeni mbunge huyu hana ubunifu wakati alikuwa wizara nyeti ya utalii
 
Tunataka mtu was kujua namna ya kuzitengeneza beach za mwambao was ziwa kwa ajiri ya kuweka vivutio vya uchumi na utalii,mahoteli, n.k,mtu wa kukiona kisiwa cha Musira kama fursa ya kiuchumi kukifanya kivutio kikubwa na kuwashawishi wenye pesa kupeleka miundombinu pale ili pawe kama Brunei,mwenye maono ya kujua kwamba tayari pale ni kiungo cha mikoa baki na nchi za upande huo kwahiyo kuweka mambo yanayoendana na muingiliano huo wa masoko ...haya yote yamewashinda CCM kwa zaidi ya miaka 50 na hakika hawayawezi tens,tunahitaji vijana kutoka Ukawa wayatatue haya

We acha tu.
Natoka dar mwenyewe kwa internet ramni ya hotel naipata Lake hotel nashuka airport lake hiyo mhhhh kama gofu halafu eti ndo 30k per day breakfast unanunua.
Mhhhhh nlikaa tu kwa vile ushamba mji siijui baada ya hapo nikawahama.
 
jimbo limemshinda huyo kawezesha tu mpira kwa vijana baadhi watamkumbuka via kagasheki cup mbali na hapo....???
 
jamcobk.blogspot.com KAGASHEKI NI KAMA KAULI YA LOWASSA UWEZI ZUIA MAFURIKO KWA MIKONO
 
[video]http://jamcobk.blogspot.com/2015/03/kagasheki-azungumza-na-waajiri.html[/video]
 
Tatzo si Kagasheki: tatzo ni Ukawa hawana mtu mwenye ushawishi wa kulirudsha hili jmbo! Rwakatare kachokwa mpk yy kachoka! Jimbo liko nje nje kwa Ukawa lakn uzembe wa Ukawa ndo utasababsha Kagasheki arud tena!
Mkuu rejea ushindi wa kishindo walioupata Chadema katika serikali za mitaa itakupa picha ya kinachojiri katika jimbo la Bukoba mjini.
And Lwakatare was behind this victory.
 
Mkuu rejea ushindi wa kishindo walioupata Chadema katika serikali za mitaa itakupa picha ya kinachojiri katika jimbo la Bukoba mjini.
And Lwakatare was behind this victory.

Kumrudsha Rwakatare Bukoba kwa ticket ya Ukawa ni kumpa ushindi wa bure Kagasheki! Rwakatare amepoteza mvuto ktk siasa za Bukoba! Ni bora akataftwa mtu mwngne mwny ushawishi kupitia Ukawa!
 
Kumrudsha Rwakatare Bukoba kwa ticket ya Ukawa ni kumpa ushindi wa bure Kagasheki! Rwakatare amepoteza mvuto ktk siasa za Bukoba! Ni bora akataftwa mtu mwngne mwny ushawishi kupitia Ukawa!

Mkuu hujajibu nani alikuwa nyuma ya ushindi wa kishindo katika chaguzi za serikali za mitaa jimboni Bukoba.
Lwakatare namwaminia katika kupanga mikakati ya kisayansi,siko Bukoba kujua hali halisi ya hisia na hali halisi za wakazi wa huko lakini ninafuatilia kwa karibu siasa za Bukoba sioni ni kwa jinsi gani wanajimbo wagependa Kagasheki arudi baada ya kudumaza maendeleo ya jimbo kwa kipndi cha takriban miaka miwili.
Itakumbukwa Kagasheki aliingiza fitina na visasi kwenye halmashauri,kwa kumuandaa Amani achukue nafasi ya umeya badala ya Lwangisa.
Kagasheki aliwahonga madiwani kabla ya uchaguzi wa meya nakuwapeleka kusikojulikana,ikiwa ni pamoja na kuwanyanganya simu zao za mkononi,waliwarejesha siku yakupiga kura moja kwa moja kwenye ukumbi wa kupigia kura,kweli kipenzi chake Amani akashinda umeya,ndoa yao hakudumu muda mrefu wakaanza kuitilafiana nadhani mgao wa tenda za halmashauri.
Migongano yao imesababisha madiwani kugawanyika kati ya wafuasi wake na hasimu wake kitendo kilicho sababisha wafuasi wa Kagasheki kususia vikao vya Halmashauri,kwa hiyo kwa kipindi cha zaidi ya miaka miwili hawakufanikiwa kufanya kikao chochote kwa kukosekana akidi.
Kwa maana hiyo fedha za maendeleo zilizokuwa zinatolewa na Hazina zilikuwa zinarudishwa hukohuko kwa sababu vikao vyakupanga bajeti vilikuwa havifanyiki.
Kwa ufupi huyo ndiye Kagasheki na Amani wake mivutano yao imelifikisha jimbo hapa lilipo,kwa maslahi mapana ya taifa hawa watu hawafai kabisa kuwa kwenye safu ya uongozi katika jimbo la Bukoba mjini.
 
Kumrudsha Rwakatare Bukoba kwa ticket ya Ukawa ni kumpa ushindi wa bure Kagasheki! Rwakatare amepoteza mvuto ktk siasa za Bukoba! Ni bora akataftwa mtu mwngne mwny ushawishi kupitia Ukawa!

Mkuu hujajibu nani alikuwa nyuma ya ushindi wa kishindo katika chaguzi za serikali za mitaa jimboni Bukoba.
Lwakatare namwaminia katika kupanga mikakati ya kisiasa kisayansi.
Siko Bukoba kujua hali halisi ya hisia za wakazi wa huko lakini ninafuatilia kwa karibu siasa za Bukoba sioni ni kwa jinsi gani wanajimbo wagependa Kagasheki arudi baada ya kudumaza maendeleo ya jimbo kwa kipndi cha takriban miaka miwili.
Itakumbukwa Kagasheki aliingiza fitina na visasi kwenye halmashauri,kwa kumuandaa Amani achukue nafasi ya umeya badala ya Lwangisa.
Kagasheki aliwahonga madiwani kabla ya uchaguzi wa meya nakuwapeleka kusikojulikana,ikiwa ni pamoja na kuwanyanganya simu zao za mkononi,waliwarejesha siku yakupiga kura moja kwa moja kwenye ukumbi wa kupigia kura,kweli kipenzi chake Amani akashinda umeya,ndoa yao hakudumu muda mrefu wakaanza kuitilafiana nadhani mgao wa tenda za halmashauri.
Migongano yao imesababisha madiwani kugawanyika kati ya wafuasi wake na hasimu wake kitendo kilicho sababisha wafuasi wa Kagasheki kususia vikao vya Halmashauri,kwa hiyo kwa kipindi cha zaidi ya miaka miwili hawakufanikiwa kufanya kikao chochote kwa kukosekana akidi.
Kwa maana hiyo fedha za maendeleo zilizokuwa zinatolewa na Hazina zilikuwa zinarudishwa hukohuko kwa sababu vikao vyakupanga bajeti vilikuwa havifanyiki.
Kwa ufupi huyo ndiye Kagasheki na Amani wake mivutano yao imelifikisha jimbo hapa lilipo,kwa maslahi mapana ya taifa hawa watu hawafai kabisa kuwa kwenye safu ya uongozi katika jimbo la Bukoba mjini.
 
Uzi bora wa mwaka maana kama Miccm ikiusoma itaelewa kinachoendelea Bukoba,kiukweli Bukoba papopapo tu.
 

Mkuu hujajibu nani alikuwa nyuma ya ushindi wa kishindo katika chaguzi za serikali za mitaa jimboni Bukoba.
Lwakatare namwaminia katika kupanga mikakati ya kisiasa kisayansi.
Siko Bukoba kujua hali halisi ya hisia za wakazi wa huko lakini ninafuatilia kwa karibu siasa za Bukoba sioni ni kwa jinsi gani wanajimbo wagependa Kagasheki arudi baada ya kudumaza maendeleo ya jimbo kwa kipndi cha takriban miaka miwili.
Itakumbukwa Kagasheki aliingiza fitina na visasi kwenye halmashauri,kwa kumuandaa Amani achukue nafasi ya umeya badala ya Lwangisa.
Kagasheki aliwahonga madiwani kabla ya uchaguzi wa meya nakuwapeleka kusikojulikana,ikiwa ni pamoja na kuwanyanganya simu zao za mkononi,waliwarejesha siku yakupiga kura moja kwa moja kwenye ukumbi wa kupigia kura,kweli kipenzi chake Amani akashinda umeya,ndoa yao hakudumu muda mrefu wakaanza kuitilafiana nadhani mgao wa tenda za halmashauri.
Migongano yao imesababisha madiwani kugawanyika kati ya wafuasi wake na hasimu wake kitendo kilicho sababisha wafuasi wa Kagasheki kususia vikao vya Halmashauri,kwa hiyo kwa kipindi cha zaidi ya miaka miwili hawakufanikiwa kufanya kikao chochote kwa kukosekana akidi.
Kwa maana hiyo fedha za maendeleo zilizokuwa zinatolewa na Hazina zilikuwa zinarudishwa hukohuko kwa sababu vikao vyakupanga bajeti vilikuwa havifanyiki.
Kwa ufupi huyo ndiye Kagasheki na Amani wake mivutano yao imelifikisha jimbo hapa lilipo,kwa maslahi mapana ya taifa hawa watu hawafai kabisa kuwa kwenye safu ya uongozi katika jimbo la Bukoba mjini.

Mkuu sijajua bado km Rwakatare alikuwa nyuma ya ushnd huo; ila nachojua CCM imechokwa ktk jmbo la Bukoba! Kila baada ya miez minne huwa naenda Bukoba! Na nmetoka juz tu! Nafuatilia kwa karbu siasa za Bukoba: Rwakatare c rahis kushnda Bukoba! Ukawa wanaweza kushnda lakn si kumtumia Rwakatare! Na kuna baadhi ya kata zmechukuliwa na Ukawa lakn hapakuwa na kampein yoyote kutoka ngaz za juu kuwanadi wagombea! Hilo jmbo bila mpango ukawa watalikosa! Mvutano uliopo Bk utawaathir Ccm lakn mikakati kutoka Ukawa inahtajika xana ili kulikombia hilo jmbo
 
UKAWA wamekosea sana kumpitisha Rwakatare, Kagasheki anachekelea tu hapo
 
Ni Kweli Lakwatare amefanya mengi via UKAWA ktk BK lakini ukweli usio pingika, Mh Lakwatare kwa sasa kwanza ni mgonjwa (ana kisukari, presha nk) na umri umepaa kwa Ubunge. Sijui itakuwaje ila UKAWA wangemshauri mwana Habari Deodatus Balile jimbo lile UKAWA tungelichukua asubuhi mapema.
 
Mwaka huu akiiba na sisi tutaiba..Lwakatare ni MTU mwenye maono ya kutupa bukoba tuitakayo.
Mungu atampigania na kila mwana Bukoba mweye akili timamu am support Rwakatare.

Hali ni tete kwa sasa
 
Back
Top Bottom