Ubunge segerea


seams

seams

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
seams

seams

Member
Joined Nov 3, 2010
10 0 0
HEBU NIAMBIENI WAKINA GREAT THINKERS Plato, Socrates, Aristotle, Rousseau, Voltaire, Kant, Foucault, Locke, ...



HIVI INAINGIAJE AKILINI MTU ALIYEKAMATWA NA MASANDUKU YA KURA ATANGAZWE MKSHINDI???????? AU TAARIFA ZILE ZILIPIKWAAAAAAAA????????
 
babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2008
Messages
493
Likes
11
Points
35
babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2008
493 11 35
HEBU NIAMBIENI WAKINA GREAT THINKERS Plato, Socrates, Aristotle, Rousseau, Voltaire, Kant, Foucault, Locke, ...



HIVI INAINGIAJE AKILINI MTU ALIYEKAMATWA NA MASANDUKU YA KURA ATANGAZWE MKSHINDI???????? AU TAARIFA ZILE ZILIPIKWAAAAAAAA????????
LISILOWEZEKANA KWA WENGINE LAWEZEKANA KWA CCM, Usishangae huo ndio ukweli
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Ukistaajabu ya musaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
mi_mdau

mi_mdau

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
563
Likes
50
Points
45
mi_mdau

mi_mdau

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
563 50 45
NI udhaifu uliotukuka wa mfumo wetu wa demokrasia ya kifisadi na ya kijambazi. Poleni wananchi wa Segerea kwa kupata mwakilishi mwizi
 
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2009
Messages
271
Likes
1
Points
0
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2009
271 1 0
Mahakama si ccm,itatenda haki.najua jaji augustino ramadhani ni makini sana
 
N

nkosiyamakosini

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
0
N

nkosiyamakosini

Member
Joined Nov 4, 2010
83 0 0
my dear umepotea kabsaaaaa, sheria na haki ni vitu viwili tofauti kabisa! kushinda kwake hakuhusiani na tabia yake, ni kura za wananchi. thanks
 
mi_mdau

mi_mdau

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
563
Likes
50
Points
45
mi_mdau

mi_mdau

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
563 50 45
my dear umepotea kabsaaaaa, sheria na haki ni vitu viwili tofauti kabisa! kushinda kwake hakuhusiani na tabia yake, ni kura za wananchi. thanks
Sio kura za wananchi ni KURA ALIZOIBIA WANANCHI
 
seams

seams

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
seams

seams

Member
Joined Nov 3, 2010
10 0 0
my dear umepotea kabsaaaaa, sheria na haki ni vitu viwili tofauti kabisa! kushinda kwake hakuhusiani na tabia yake, ni kura za wananchi. thanks
are you sure ni kura za wananchi??????? alizokamatwa nazo jeeee??? wamanchi
walizipigia wapi????????
 
K

Kahamba

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
58
Likes
0
Points
0
K

Kahamba

Member
Joined Nov 1, 2010
58 0 0
are you sure ni kura za wananchi??????? alizokamatwa nazo jeeee??? wamanchi
walizipigia wapi????????
Hapa ndo kwanza mwanzo wa mapambano. Dk Slaa na wenzake wameanzisha. Sasa ni zamu yetu wananchi kuonesha umakini na nguvu tuliyo nayo katika kukataa maovu ya CCM.
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,493
Likes
3,870
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,493 3,870 280
Mahakama si ccm,itatenda haki.najua jaji augustino ramadhani ni makini sana
Mahakama ipi? Ya Tanzania au The Hague?? Majaji wapi? Akina A Ramadahani?? Si hao ndiyo hao vijana wa L. Makame?? Hivi unafikiri Makame na Ramadhani wanatofauti yeyeto kimsimamo zaidi ya ndiyo mzee kwa CCM. Ndiyo hivyo tulivyokuzwa na kufundishwa JKT. Si hao hao akina Mh. Ramadhani ndiyo walioitupa kesi ya Mtikira ya kudai wagombea binafsi. Tanzania mahakama siyo huru kama wanavyotaka kutudanganya. Kwa taarifa yako mahakama ya Iran, Iraq na Pakstani ziko huru kuliko mahakama yetu.
 
Omukuru

Omukuru

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
244
Likes
2
Points
35
Omukuru

Omukuru

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
244 2 35
Mahakama si ccm,itatenda haki.najua jaji augustino ramadhani ni makini sana
NI kweli mahakama si "Chama Cha Mafisadi" ila mahakamani kuna baadhi ya wafanyakazi vibaraka wa mafisadi. Huhitaji akili ya ziada kulifahamu hilo.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Hakuna tume huru bali holela!!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Mambo ya mafisadi ni kuwa Might is right!
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,240,139