Ubunge-2015: Waliohusika na ESCROW waibuka kidedea, aliyeibua kashfa chali!

Ubunge-2015: Waliohusika na ESCROW waibuka kidedea, aliyeibua kashfa chali!

kenialeni

Member
Joined
May 27, 2015
Posts
19
Reaction score
6
Watuhumiwa wa kashfa ya escrow; Ngeleja, Tibaijuka, Muhongo na Chenge waibuka kidedea, aliyeibua kashfa hiyo chaliii!

This can only happen in TZ tumeamua wenyewe ufisadi ni jambo jema na basi tukubaliane kwamba ufisadi ni jambo tunalolitaka, na tuwe tunasherekea ufisadi ukitokea badala ya kulalamika.

 
muhongo kashinda...!!,kama ni kweli anarudi mulemule,,,tunataka vijiji vyote vipate umeme sasa
 
Tanzania hatuna mafisadi jamani! Mbona watu huchukuwa vijifedha vya mboga tu na vijisenti
 
Hebu sema tena, yaani Tibaijuka kashinda? Nilikuwa sijaipata hiyo. halafu watampa tena uwaziri?Sasa hayo ndoyo yanayoiua nchi, na kutuudhi wananchi.
 
Na kweli. Kumkaribisha Kigogo wa ufisadi kuwa mgombea wa Urais tena kwenye chama kikubwa cha upinzani ni umasikini wa ajabu wa fikra. Only in Tanzania!

Wananchi masikini hawataweza kujikomboa kama watashindwa kutumia umoja wao kupambana na mafisadi.
silaha nzuri na ya uhakika ya kupigia mafisadi ni kura. Hata hivyo, kwa bahati mbaya sana na kwa kukosa ufahamu, wanatumia kura zao kulinda mafisadi/ufisadi.
 
Watuhumiwa wa kashfa ya escrow; Ngeleja, Tibaijuka, Muhongo na Chenge waibuka kidedea, aliyeibua kashfa hiyo chaliii!

This can only happen in TZ tumeamua wenyewe ufisadi ni jambo jema na basi tukubaliane kwamba ufisadi ni jambo tunalolitaka, na tuwe tunasherekea ufisadi ukitokea badala ya kulalamika...

Mbona hamsemei fisadi no.3 ambaye anagombea urais kupitia chadema. Urais ni post kubwa sana hivyo chenge tibaijuka etc ni vidagaa ukilinganisha na papa mnayetaka kumpa nchi.
 
Watuhumiwa wa kashfa ya escrow; Ngeleja, Tibaijuka, Muhongo na Chenge waibuka kidedea, aliyeibua kashfa hiyo chaliii!

This can only happen in TZ tumeamua wenyewe ufisadi ni jambo jema na basi tukubaliane kwamba ufisadi ni jambo tunalolitaka, na tuwe tunasherekea ufisadi ukitokea badala ya kulalamika...


magufuli atamteua Kafulila kuwa mbunge
 
Hebu sema tena, yaani Tibaijuka kashinda? Nilikuwa sijaipata hiyo. halafu watampa tena uwaziri?Sasa hayo ndoyo yanayoiua nchi, na kutuudhi wananchi.

na ndio maana kile kikinda chake kikawa kinatukana watanganyika yani kuna mitanzania inachangia sana kufanywa mazuzu na fisiem
 
Haoi ndio mjue aina ya watanzania tulio nao. Pummbafu kabisa
 
magufuli atamteua Kafulila kuwa mbunge

Hapa ndipo unapoweza kumtofautisha mzungu na mwafrika. Mzungu akikuona unaiba atapiga simu polisi na kuhakikisha hatua stahiki inachukuliwa, wakati mbongo atamuita mwenzake mnoko.
 
Back
Top Bottom