Ubora wa maji ya Kilimanjaro unatia shaka!

Ubora wa maji ya Kilimanjaro unatia shaka!

Hadi leo hii ile hali ya chumvi chumvi bado ipo, sijui tatizo nini? Nimeacha kabisa kunywa hayo maji chumvi
 
Soko limekuwa kubwa, uzalishaji ukaongezeka bila kuzingatia viwango. Maji ya Kibaha hayo. Kilimanjaro quality yanapatikana kaskazini kutoka Shiri matunda.
 
Yaani unakunywa hayo maji yanatoaje kiu?

Kunywa bia wewe
 
Kwa kipindi cha takribani miezi miwili, kumekuwa na maji ya kilimanjaro yenye chumvi tofauti na kilimanjaro iliyozoeleka.

Najua watumiaji wa maji haya tu wengi, ikiwa ni watu binafsi na taasisi binafsi na za umma. Vikao, mikutano na hafla zote muhimu huwezi kukuta maji tofauti na kilimanjaro.

Na ukweli usiopingika kwamba, hali hii inatokana na ubora wa maji haya pendwa ya kilimanjaro. Lakini ninachelea kusema kwamba kumbe ni kweli mgema akisifiwa tembo hulitia maji. Kama haya maji yanazalishwa na Bonite bottlers, basi kampuni inatakiwa itoe maelezo kwa wateja wake kuhusu chanzo halisi cha maji haya badala ya kutuandikia Shirimatunda ilhali yanonyesha ni ya kisima.

Na kama kuna uchakachuaji pahala basi kampuni itoe tamko ili kuwalinda watumiaji wa maji haya.

Ninajua humu jukwaani hawawezi kukosekana watu wa kampuni. Na nimeliweka hapa baada ya kutopata namna ya kuwasilisha malalamiko kwa kampuni kwani, kwenye chupa kuna sanduku la posta tu. Hakuna email wala namba ya simu.

Kazi njema.
Acha kuchafua biashara za wengine. Kama unayo hayo maji peleka tbs au mkemia mkuu wao ndiyo watoe taarifa baada ya uchunguzi
 
Maji saivi tumebakia nayo ni Mwanza pure drinking water, Uhai na mengine ivi pH yake Iko above 7.3. Yaani maji MIE nachoongalia ni pH lazima iwe juu ya saba.
Labda kama washkaji wa pale TBS waweza wamelubali kitu kisome pH 7+ na huku uwongo kwa nguvu ya papers tu.
Ila maji kama ya uhai yenye pH yake ya 7.3 nayapendaje.
 
Yah,ni kweli kabisa,haya maji yamekuwa hayana test,yana chumvi fulani...hivi..mimi nimeamua kuachana nayo..situmii tena,hovyo kabisa

Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
 
Maji saivi tumebakia nayo ni Mwanza pure drinking water, Uhai na mengine ivi pH yake Iko above 7.3. Yaani maji MIE nachoongalia ni pH lazima iwe juu ya saba.
Labda kama washkaji wa pale TBS waweza wamelubali kitu kisome pH 7+ na huku uwongo kwa nguvu ya papers tu.
Ila maji kama ya uhai yenye pH yake ya 7.3 nayapendaje.
Sijui kwanini maji ya uhai nayaona machungu, labda tatizo ni mimi maana kila ninae muuliza hasikii huo uchungu..nimeyajaribu miaka mingi yamenishinda.
 
Sijui kwanini maji ya uhai nayaona machungu, labda tatizo ni mimi maana kila ninae muuliza hasikii huo uchungu..nimeyajaribu miaka mingi yamenishinda.
Ukizoea maji ya kilimanjaro ni ngumu sana kuyapenda uhai, hata mimi siyawezagi
 
Maji saivi tumebakia nayo ni Mwanza pure drinking water, Uhai na mengine ivi pH yake Iko above 7.3. Yaani maji MIE nachoongalia ni pH lazima iwe juu ya saba.
Labda kama washkaji wa pale TBS waweza wamelubali kitu kisome pH 7+ na huku uwongo kwa nguvu ya papers tu.
Ila maji kama ya uhai yenye pH yake ya 7.3 nayapendaje.
Kwanini unapenda yenye pH kubwa?

Maji si yanatakiwa yale 7 ambayo ni neutral?

7.3 and above si inakuwa basic?
 
T
Kwanini unapenda yenye pH kubwa?

Maji si yanatakiwa yale 7 ambayo ni neutral?

7.3 and above si inakuwa basic?
Thank u kwa swali mkuu. PH angalau ambayo inatakiwa ya mwili ui maintain ni 7.3 haitakiwi hata kidogo pH yetu ya mwili iwe below 7 or in acidic media. Yaani ukifeli sana iishie 7.
Napenda iyo coz magonjwa mengi yakiwemo kansa ndugu Yangu yanakuwa favoured in acidic media rather than in alkaline media. Nakuomba ufuatilie hii kitu kuwa magonjwa mengi yanayosumbua ulimwengu saivi simply their conducive nasema tena their conducive environment to prosper,grow, survive,develop is when our body pH is in acidic media kaka.
So kuna vya kula kibao tunavyokula in our daily life or eating style inayoleta iyo hali.
Ugali ukiwemo,nyama nyekundu zinaleta sana hali ya uasidi ama utindikali mwilini ndo mana Mungu alikataa ivyo vyakula ila sie tukawa wajuaji kuwa Mungu anatunyima raha kama mlokole anavyojima raha.

Jaribu kuchambua na fanyia tafiti. Kula sana vya kula Fulani afu kacheki pH pia guugo Mkuu.
 
T
Thank u kwa swali mkuu. PH angalau ambayo inatakiwa ya mwili ui maintain ni 7.3 haitakiwi hata kidogo pH yetu ya mwili iwe below 7 or in acidic media. Yaani ukifeli sana iishie 7.
Napenda iyo coz magonjwa mengi yakiwemo kansa ndugu Yangu yanakuwa favoured in acidic media rather than in alkaline media. Nakuomba ufuatilie hii kitu kuwa magonjwa mengi yanayosumbua ulimwengu saivi simply their conducive nasema tena their conducive environment to prosper,grow, survive,develop is when our body pH is in acidic media kaka.
So kuna vya kula kibao tunavyokula in our daily life or eating style inayoleta iyo hali.
Ugali ukiwemo,nyama nyekundu zinaleta sana hali ya uasidi ama utindikali mwilini ndo mana Mungu alikataa ivyo vyakula ila sie tukawa wajuaji kuwa Mungu anatunyima raha kama mlokole anavyojima raha.

Jaribu kuchambua na fanyia tafiti. Kula sana vya kula Fulani afu kacheki pH pia guugo Mkuu.
Una point..very important points
 
Back
Top Bottom