Ubalozi wa Marekani, raundi ya pili ya usaili

Ubalozi wa Marekani, raundi ya pili ya usaili

gobraco

Member
Joined
Jul 2, 2014
Posts
54
Reaction score
22
wadau km mnakumbuka 2weeks ago nliomba kujuzwa jinsi American embassy wanavyosaili , shaidi wangu akiwa ni mungu nlipata wadau 2 ambao walinitoa tongotongo kwa ushauri na format nzima ya usaili , ilikua msaada mkubwa san kwangu na nikajiandaa vema , mrejesho ni kwamba mm ni mmoja kati ya idadi nisiyoijua ya watu tulioitwa kwa second interview this week baada a mchujo wa kipepa cha ki-english , narudi tena nyumbani niitaji chochote kutoka kwenu, wakubwa kwa wadogo tupieni mjuacho hapa nami ctosita kuwashukuru na kuwaombea baraka, km una nyeti zaidi ni pm tafadhali

Natanguliza shukrani zangu za dhati kwa wote mtakaosaoma post hii ,
 
Interview ya kazi au visa? Nina uzoefu na interview ya visa mahala hapo
 
Kiongoz nipe nami info maana Kesho naenda hapo for First sit
 
Kiongoz nipe nami info maana Kesho naenda hapo for First sit
 
Nimependa approach yako mtoa maada/ Nami nakutakia kila lililojema ktk mchakato huo
 
tafuta thread zilizopita kaka utaona comment za wadau, cheki kwenye post zang
 
jiulize swali hili: kwa nini uchukuliwe wewe kujaza hiyo nafasi na wengine waachwe? ukiweza kujijibu kwa usahihi bila kujipendelea, kazi utapata. Jiandae na mtangulize Mungu.
 
Back
Top Bottom