Uaminifu haulazimishwi unatoka moyoni

Uaminifu haulazimishwi unatoka moyoni

Daudi Kempu

Member
Joined
Dec 6, 2024
Posts
38
Reaction score
65
Uaminifu Hauwezi Kulazimishwa, Unatoka Moyoni,Unaweza Kuwekeza Muda, Upendo Na Kujitolea Kwa Mtu, Lakini Hilo Halihakikishi Uaminifu Wake.

Watu Huamua Kuwa Waaminifu Si Kwa Sababu Wamelazimishwa, Bali Kwa Sababu Ndani Yao Kuna Msukumo Wa Dhati Wa Kuthamini Waliyonayo.
Ni Rahisi Kushikilia Matarajio, Lakini Ukumbuke, Matendo Ya Wengine Yapo Nje Ya Uwezo Wako.

Jaribu Kuelewa, Kwamba Uaminifu Siyo Ahadi Inayotolewa Kwa Maneno Matupu, Bali Ni Matendo Yanayojitokeza Bila Kushurutishwa.

Mioyo Inayojua Thamani Ya Kile Ilicho Nacho Huonyesha Uaminifu Wake Hata Pale Ambapo Hakuna Anayewalazimisha kufanya Hivyo.

Kama Mtu Anachagua Kutoonesha Uaminifu, Hilo Siyo Kosa Lako Ni Chaguo Lake,Badala Ya Kujaribu Kudhibiti Matendo Ya Wengine, Zingatia Kuwa Mtu Ambaye Anastahili Uaminifu Wa Kweli.by Me Kempu
 
Uaminifu Hauwezi Kulazimishwa, Unatoka Moyoni,Unaweza Kuwekeza Muda, Upendo Na Kujitolea Kwa Mtu, Lakini Hilo Halihakikishi Uaminifu Wake.

Watu Huamua Kuwa Waaminifu Si Kwa Sababu Wamelazimishwa, Bali Kwa Sababu Ndani Yao Kuna Msukumo Wa Dhati Wa Kuthamini Waliyonayo.
Ni Rahisi Kushikilia Matarajio, Lakini Ukumbuke, Matendo Ya Wengine Yapo Nje Ya Uwezo Wako.

Jaribu Kuelewa, Kwamba Uaminifu Siyo Ahadi Inayotolewa Kwa Maneno Matupu, Bali Ni Matendo Yanayojitokeza Bila Kushurutishwa.

Mioyo Inayojua Thamani Ya Kile Ilicho Nacho Huonyesha Uaminifu Wake Hata Pale Ambapo Hakuna Anayewalazimisha kufanya Hivyo.

Kama Mtu Anachagua Kutoonesha Uaminifu, Hilo Siyo Kosa Lako Ni Chaguo Lake,Badala Ya Kujaribu Kudhibiti Matendo Ya Wengine, Zingatia Kuwa Mtu Ambaye Anastahili Uaminifu Wa Kweli.by Me Kempu
HAKIKAA
 
uaminifu uufanye kwa mtu anayejua thamani ya huo uaminifu,tofauti na hapo utaitwa boya tu
 
Ndo maana wanaume wanao deal na wanawaka kwa kuwabembeleza nawaonaga mafala sana, mwanamke unayemhudumia kwa uwezo ( wala sio kwa mateso ) akionyesha dharau na kutoeleweka, potea!
 
Ndo maana wanaume wanao deal na wanawaka kwa kuwabembeleza nawaonaga mafala sana, mwanamke unayemhudumia kwa uwezo ( wala sio kwa mateso ) akionyesha dharau na kutoeleweka, potea!
Hakika Upo Sahihi Lakini Pia Mala Nyingne Lazma Uangalie Isiwe Mwanaume Ndiyo Akawa Sababu Ya Mwanamke Kumdharau"
 
Hakika Upo Sahihi Lakini Pia Mala Nyingne Lazma Uangalie Isiwe Mwanaume Ndiyo Akawa Sababu Ya Mwanamke Kumdharau"

Ngoja nikwambia, Kama mwanaume siyo violent, hapigi mke, na anatimiza mahitaji yake home, hivyo viwili tu, Mwanamke anatakiwa atulizane na amthamini!

Wanawake wana nguvu sana ya ku m control mwanaume kwa Heshima, ila hawaitumii, Mungu amewapa uwezo mkubwa sana ambao sio muscular or power, soft but very powerful.

Mwanamke akikudharau kama mwanaume, we lala mbele , hata kama wewe ndo sababu na unaona huwezi badilika, we ondoka utakutana na mtu atakayewezana na wewe mbele!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom