New City
JF-Expert Member
- Apr 17, 2014
- 2,922
- 3,865
Itakuwa gaidi la kiislam limeua watu wasio na hatia.Kama kawaida yao na michezo ya bunduki.. Haya ngoja tuone movie linavosonga...
Magaidi yalaaniwe.
Itakuwa gaidi la kiislam limeua watu wasio na hatia.Kama kawaida yao na michezo ya bunduki.. Haya ngoja tuone movie linavosonga...
Magufuli kaficha pesa mpaka ya bundle tunakosa
Hapana mkuu hilo litakua Shoga la kikristo limekosa bwanaItakuwa gaidi la kiislam limeua watu wasio na hatia.
Magaidi yalaaniwe.
Hapana mkuu,hata kama shoga lililopokanywa bwana ila kama linaitwa muhsin,mahsein,mostafa nk yanayofanana na hayo lazima litakuwa gaidi.Hapana mkuu hilo litakua Shoga la kikristo limekosa bwana
Itakuwa gaidi la kiislam limeua watu wasio na hatia.
Magaidi yalaaniwe.