Twende mbele zaidi

Complicator EM

Senior Member
Joined
Dec 20, 2011
Posts
155
Reaction score
39
Jamani tumekuwa wepesi wa kusaidiana pale mtu anapoleta suala lake humu, mm nimepost thread kama tatu humu leo nikieleza namna ambavyo maisha yamenikaba nashangaa leo kila mtu yuko kimya naombeni hata mwenya kitu cha M-pesa, tigo-pesa au Airtel money anidondoshee hata kifaru hapa, yaani t sijapiga, lunch ndo kama hivyo tena hata mwelekeo siuoni , Dinner ndo sijaanza hata kufikiria.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…