MSAGA SUMU
JF-Expert Member
- May 25, 2015
- 6,710
- 21,874
jamaa yuko njema sana,hlf anapenda sana upande huo tech/teleKuna watu wanapesa aisee
jamaa yuko njema sana,hlf anapenda sana upande huo tech/teleKuna watu wanapesa aisee
Vipindi gani ebu tupe demo kwanzaNATAKA NIKAOMBE AIRTIME HAPO,
NINA VIPINDI VYANGU VINNE (4) MATATA SANA,
NISAIDIENI KUMPATA PROGRAM MANAGER WAO WAKUU.
ninaona maonoUmejuaje mkuu[emoji2] [emoji1] [emoji2] [emoji1]
MnoooNi nzury sana ile tamthilia kwakweli
naiona avatar baba
Bado kununua watazamaji tu,Zimbabwe mchezo!Yes..wako kwa transition ..imenunuliwa na mZimbabwe..Kwese!