Tv bei poaa

lawyer2

JF-Expert Member
Dec 31, 2015
213
225
Salaam wadau..nauza TV bei poa..nimeitumia kama miezi 2 tu..ni Super general inches 40 LED.Ina box lake.Bei laki 5.Karibuni sana.Kwa mawasiliano 0689900000
1482506895277.jpg
1482506905860.jpg
1482506911081.jpg
1482506915480.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom