MWALIMU DAIMA
Senior Member
- Mar 4, 2023
- 129
- 263
Habari Wana JF hope wote ni wazima,
Napenda kutoa ushaur wangu kwa Wizara ya Elimu na serikali kwa ujumla. Ni wakati sasa serikali kuanza kutoa tuzo kwa walimu bora.
Taaluma hii ya ualimu kwa muda sasa imeonekana kama si lolote walimu hawana motisha kabisa. Serikali yangu napenda kushauri ianze kutoa tuzo ili kudhamini mchango wa walimu wanafanya kazi kwa bidii hasa katika mazingira magumu.
Tuzo hizo ziwe zinatolewa kikanda na badae washindi wa Kanda wanapigiwa kura kupata mshindi wa kitaifa,
Hii itasaidia kuweka hari na motisha na moyo wa kufanya kazi kwa bidii baina ya walimu.
Ni Mimi MWALIMU DAIMA, moja ya mwanafunzi katika chuo kikuu kimoja apa Tanzania
@ nipo Tayar kuwa katika tume itakayo husika na mchakato wa tuzo hizi.
Karibuni kwa mawazo yenu wakuu
Napenda kutoa ushaur wangu kwa Wizara ya Elimu na serikali kwa ujumla. Ni wakati sasa serikali kuanza kutoa tuzo kwa walimu bora.
Taaluma hii ya ualimu kwa muda sasa imeonekana kama si lolote walimu hawana motisha kabisa. Serikali yangu napenda kushauri ianze kutoa tuzo ili kudhamini mchango wa walimu wanafanya kazi kwa bidii hasa katika mazingira magumu.
Tuzo hizo ziwe zinatolewa kikanda na badae washindi wa Kanda wanapigiwa kura kupata mshindi wa kitaifa,
Hii itasaidia kuweka hari na motisha na moyo wa kufanya kazi kwa bidii baina ya walimu.
Ni Mimi MWALIMU DAIMA, moja ya mwanafunzi katika chuo kikuu kimoja apa Tanzania
@ nipo Tayar kuwa katika tume itakayo husika na mchakato wa tuzo hizi.
Karibuni kwa mawazo yenu wakuu