britanicca
Platinum Member
- May 20, 2015
- 18,182
- 48,143
Hahahahami wa kwangu ananipa sana hela,yaani hii tabia inaniuzi mno!
Hahahahami wa kwangu ananipa sana hela,yaani hii tabia inaniuzi mno!
Nathan nadhan hujatumia busara. Si vizuri kuanika mapungufu ya mwenzio nje. Si kitu chema, una mengi ya kujifunza kaka.Halo asubuhi ikoje huko,?
Naelekea kwenye mada moja kwa moja,
Najua hakuna binadamu aliyekamilika,
Kila mtu ana mapungufu yAke
Mwenzangu ana mapungufu haya
1. Mkikorofishana ananuna siku nzima hata kwa kitu kidogo zaweza pita hata siku tatu,
2. Tukikorofishana ukimbilia kuniblock whatsap na kuniweka blacklist kwenye calls za kawaida ,nami nikikausha anakuja mwenyewe baada ya siku kama tatu, atapiga eti "nimeona missed call yako unasemaje haha dah"
Au atatuma empty Sms kusikilizia kama ntauliza,
3. Hataki niwape marafiki zangu hela yaan hataki mpaka nijifiche au niwape kwa kuficha,
Je wa kwako ana mapungufu yapi?
Ni ujinga. Na utotoSina mke ila naamini kutaja mapungufu ya mkeo mbele ya watu ni Udikteta zaidi ya Mugabe kwa Zimbabwe.
Sina mke ila naamini kutaja mapungufu ya mkeo mbele ya watu ni Udikteta zaidi ya Mugabe kwa Zimbabwe.
Sina mke ila naamini kutaja mapungufu ya mkeo mbele ya watu ni Udikteta zaidi ya Mugabe kwa Zimbabwe.
Hahaha daah kwa hiyo jamaa ni chura!Kama ww uwezi kutaja vunga ila usilete siasa zako za tia tia maji eti zaidi ya mugabe
Chura ww