Tuwe makini


L

lucas ngoto

Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
69
Likes
0
Points
0
Age
42
L

lucas ngoto

Member
Joined Sep 13, 2013
69 0 0
Cku zimebaki ndogo ili kuumaliza mwaka huu ni vizuri tukawa makini make shetan hunywa damu za watu nyakati kama hizi tumwobe mungu kila wakati atuepushe
 
L

lucas ngoto

Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
69
Likes
0
Points
0
Age
42
L

lucas ngoto

Member
Joined Sep 13, 2013
69 0 0
Mungu pekee anaweza kutuepusha na yote
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
Cku zimebaki ndogo ili kuumaliza mwaka huu ni vizuri tukawa makini make shetan hunywa damu za watu nyakati kama hizi tumwobe mungu kila wakati atuepushe
rudi darasani nyama we. Mungu ni proper noun lazima cku zote neno hili lianze na capital letter
 
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
856
Likes
28
Points
45
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
856 28 45
Cku zimebaki ndogo ili kuumaliza mwaka huu ni vizuri tukawa makini make shetan hunywa damu za watu nyakati kama hizi tumwobe mungu kila wakati atuepushe
Asante kwa kutukumbusha.
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,168
Likes
646
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,168 646 280
Ingekuwa jambo la mbolea ungetupia PICHA ZA HUYO SHETANI anavyonyonya damu mwisho wa mwaka!
 
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,766
Likes
1,780
Points
280
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,766 1,780 280
Utukufu hauwezi kuwakilishwa kwa herufi kubwa
Cc:kiranga
 

Forum statistics

Threads 1,249,421
Members 480,661
Posts 29,697,720