Tuwapongeze wakazi wa songea


Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,921
Likes
103
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,921 103 145
baada ya kufanya maandamano ya kushinikiza upatikanaji wa umeme hatimaye mafundi wa Tanesko wameweka kambi mjini humo ili kuhakikisha umeme unapatikana.
Hali ya umeme imeanza kuwa nzuri na hii inaashiria wananchi wakiamua hakuna linaloshindikana.
BRAVO WANASONGEA!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,193
Likes
3,387
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,193 3,387 280
na siku nyingine wajifunze kuwa na maamuzi magumu.......hivi ni nani mbunge wao.....?
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,921
Likes
103
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,921 103 145
na siku nyingine wajifunze kuwa na maamuzi magumu.......hivi ni nani mbunge wao.....?
atajitokeza dakika za lala salama mwaka 2015
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
227
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 227 160
na siku nyingine wajifunze kuwa na maamuzi magumu.......hivi ni nani mbunge wao.....?
hawana mbunge baada ya Nchimbi kuchakachua na Nec kumtangaza. Binafsi nawapongeza sana maana waliamua kuwa wabunge na kuwasilisha matatizo yao wenyewe maana mbunge waliyemchagua hakuwa kipenzi cha nec na Nchimbi yupo bize na jamaa wa clouds! Big up wanasongea!!!
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,921
Likes
103
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,921 103 145
hawana mbunge baada ya Nchimbi kuchakachua na Nec kumtangaza. Binafsi nawapongeza sana maana waliamua kuwa wabunge na kuwasilisha matatizo yao wenyewe maana mbunge waliyemchagua hakuwa kipenzi cha nec na Nchimbi yupo bize na jamaa wa clouds! Big up wanasongea!!!
jenista mhagama amebanwa na shughuli za uwenyekiti wa bunge!wanalizombe wameonyesha mfano wa kuigwa,umeme hakuna tunaingia street mpaka kieleweke!!
 
Gwankaja Gwakilingo

Gwankaja Gwakilingo

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
1,977
Likes
49
Points
145
Gwankaja Gwakilingo

Gwankaja Gwakilingo

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
1,977 49 145
Hii wizara ya nishati kuna siku mteule atakataa uteuzi huu maana watangulizi wamevurunda sana
 
SIMBA WA TARANGA

SIMBA WA TARANGA

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2012
Messages
992
Likes
2
Points
0
SIMBA WA TARANGA

SIMBA WA TARANGA

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2012
992 2 0
na siku nyingine wajifunze kuwa na maamuzi magumu.......hivi ni nani mbunge wao.....?
Hawana Mbunge Mkoa Mzima. Hiyo ni Ngoni Movement towards 2015.
 
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
2,853
Likes
16
Points
0
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
2,853 16 0
hawana mbunge baada ya Nchimbi kuchakachua na Nec kumtangaza. Binafsi nawapongeza sana maana waliamua kuwa wabunge na kuwasilisha matatizo yao wenyewe maana mbunge waliyemchagua hakuwa kipenzi cha nec na Nchimbi yupo bize na jamaa wa clouds! Big up wanasongea!!!
Unayoyasema ni kweli....mimi ni mwenyeji wa Songea,ni kweli mgombea wetu kupitia CDM walimchakachua live.
Lakini 2015 nitarudi tena home,nitapiga kura,na kuzilinda.
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
28,748
Likes
19,527
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
28,748 19,527 280
hata ukarabati wa baraza umetokana na shinikizo.


KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
 
bushman

bushman

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,378
Likes
116
Points
160
bushman

bushman

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,378 116 160
Songea not the same nchimbi hawezi kuwa na uchungu na watu wa songea ni zao la wanamtandao (kikwete 2005)alirudi songea kupata ubunge na sio m kazi wa songea bali ni mbeya tunakutana 2015 kama atapata muda kuchakachua kwa watu ambao hawamtaki,ntarudi kuamsha kampeni!!!!!!!!!!!!! Na kupiga kura!!!
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,874
Likes
159
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,874 159 160
Songea not the same nchimbi hawezi kuwa na uchungu na watu wa songea ni zao la wanamtandao (kikwete 2005)alirudi songea kupata ubunge na sio m kazi wa songea bali ni mbeya tunakutana 2015 kama atapata muda kuchakachua kwa watu ambao hawamtaki,ntarudi kuamsha kampeni!!!!!!!!!!!!! Na kupiga kura!!!
hawa jamaa wanabahati mbaya si hata yule muimba kwaya alipewa ubunge huko kwa sababu kaimba sana nambari one!
 

Forum statistics

Threads 1,275,113
Members 490,908
Posts 30,533,066