MamaSamia2025 JF-Expert Member Joined Mar 29, 2012 Posts 21,417 Reaction score 44,075 Feb 2, 2025 #1 Siungi mkono mtoto mdogo kama huyu kuingizwa kwenye harakati za siasa. Tunaandaa taifa gani? Huyu aachwe kwanza acheze na wenzake na kufurahia ladha nzuri ya uji. View: https://www.instagram.com/reel/DFkLCcJO978/?igsh=MXd3cWZuYmNpYzlmbg==
Siungi mkono mtoto mdogo kama huyu kuingizwa kwenye harakati za siasa. Tunaandaa taifa gani? Huyu aachwe kwanza acheze na wenzake na kufurahia ladha nzuri ya uji. View: https://www.instagram.com/reel/DFkLCcJO978/?igsh=MXd3cWZuYmNpYzlmbg==
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 179,473 Reaction score 197,199 Feb 2, 2025 #2 Kila la kheri zake... Cc: Mahondaw
mrangi JF-Expert Member Joined Feb 19, 2014 Posts 96,505 Reaction score 138,384 Feb 2, 2025 #3 Wenywe wanaona sifa Ova
Bueno JF-Expert Member Joined Aug 16, 2022 Posts 34,600 Reaction score 59,760 Feb 2, 2025 #4 Hahaha dogo akikua anakigeuka chama pigo za Luaga Mpina