Gavana
JF-Expert Member
- Jul 19, 2008
- 33,635
- 8,957
Mwenge ndio mungu wa Tanzania, hivi Israel wanaabudu nini?
wanaabudu Boga , Gonga
Tel Aviv declared world's best gay travel destination
Israel is the gayest country on earth
Mwenge ndio mungu wa Tanzania, hivi Israel wanaabudu nini?
Sera bado ni NAM na sasa tunatekeleza Economic diplomacy , hivyo nashangaa watu wanaingiza mambo ya imani ,
Kama ni kuuwawa ,watu wanakufa kila mahali mgogoro una miaka 70 ,kwanini hamas waendelee kuwatumia watu wasio na hatia kupigana vita
Tunahitaji teknolojia n.k kutoka Israel ,sisi tutabaki na maazimio ya UN na sio US lakini , pia lazima tuangalie maslahi ya Tanzania
Kwanini isiwezekane mkuu? Port access ilijengwa 1980-82 au ilikarabatiwa hiyo miaka? Nyaraka zinasema hivyo kwamba waisrael walijenga barabara ya Mandela. Images sijatafuta ni mwaka gani?kuna sehemu mleta Mada kasema Barabara ya Mandela ilijengwa na Israel (wakati huo tukiwa na uhusiano na Israel)
Hapana Port access imejengwa 1980-1982 tena Kambarage alikuwepo, jambo hilo lisingewezekana
Bila shaka wewe Uliitendea haki Elimu yako!! safi sana. endelea hivyohivyo!!!Sijaelewa kwa nini tuliwakumbatia Wapelestina kama hatufungamani na upande wowote? Sasa kwa nini tuna laumu kurejeshwa kwa balozi na kuhudhuriwa kwa sherehe za kufunguliwa ubalozi wa US kama hatufungamani upande wowote?
Na mwisho kwa nini kufungamana na Wapalestina sio kufungamana na upande wowote?
sifa za kijingaMkuu Christopher nakulubali sana kwa maandiko yako, keep it up. Huu ni uandishi wa mtu aliyeenda shule.
Acha upumbavu yaani sisi wajinga ? mjinga ni wewe unae fuata bila kuhoji sisi tulisha kataaga kitambo ujinga wenu huuu!!!!Izrael walishafanya watu wajinga, waliwatengenezea Mungu, wakawatengenezea maandiko jinsi ya kumuabudu huyo Mungu na pia wakawatengenezea dini ya kumuabudu Mungu.
Zaidi wakawaambia usipowaombea huyo Mungu waliemtengeneza hatakubariki.
Kwa namna yoyote waamini wa dini za kiyahudu hawawezi kukuelewa.
Izrael inaua wapalestina huku watu wanaiombea, kila ikiua watu wanaiombea iendelee kuua.
Nakuapia hizo bangi zako zako ni bora uwahi Mirembe kwa msaada kwani uendawazimu upo mlangoni.Izrael walishafanya watu wajinga, waliwatengenezea Mungu, wakawatengenezea maandiko jinsi ya kumuabudu huyo Mungu na pia wakawatengenezea dini ya kumuabudu Mungu.