Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutegemee nini kutoka kwa wakoloni wetu 2010/2011?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ntemi Kazwile, Jun 10, 2010.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Je kwa kuwa ni mwaka wa Uchaguzi wakoloni watatulegezea na kuleta mafao zaidi uraiani? Au ndo yaleyale ya kuleta Brazil, ziara zisizo na mantiki, blah blah za kumwaga?

    Nasikia Mkwere alikuwa Bungeni sijui ndo kuweka mikakati ya kuwaziba midomo wale wapigania uhuru waliobaki?
     
Loading...