Tutaungana na CHADEMA kuikataa Katiba mpya - Lipumba

Tutaungana na CHADEMA kuikataa Katiba mpya - Lipumba

profesa bora mngevunja ndoa na ccm hivi katibu mkuu wako anakumbuka damu iliyomwagika mwaka 2001 kule zanzibar,wale watu wangejua kuwa maalim shida yake ni kuwa kwenye serikali wangekubali kuandamana?sasa anakula bata kimya
 
nahofu sana na hii kauli maybe ina ukweli na labda ni kauli ya kuomba kuungwa mkono na cdm uchaguz wa chamban pemba
 
kalieni kubisha mtuachie tuendelee kutawala hadi 2017

Na wewe unamtawala nani sasa?hacha kuchekesha jukwaa,kujitawala mwenyewe umeshindwa alafu ndio uweze kutawala wengine?
 
Leo Pro-Chadema wanamkubali Lipumba, ha haa ha.
 
Wewe jamaa comment zako zinaboa mno!

Kama zinaboa umelazimishwa kuzisoma?

Nyie kila siku mnasema chama cha upinzani ni Chadema peke yake vyama vingine ni CCM.

Na wewe leo unaungana na CUF ambao mnasema wamefunga ndoa na CCM.
 
Back
Top Bottom