Tusidanganyane-oral sex can never be protected(real facts)

Tusidanganyane-oral sex can never be protected(real facts)

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Posts
22,475
Reaction score
21,046
Jf oyeee...(Kwa jinsi JF inavopingwa siku hizi hadi bungení na wakuda mtalazimika tu kusema oyeee)
Naam kwa mara nyingine tena kama ilivo kawaida ya vichwa makini vya JF nimeuleta huu uzi ili tuujadili na share ideas hasa kipindi hiki ambacho kina magonjwa mengi ya kuambukiza ya zinaa kama HIV,gonorrhoea,syphilis,chlamadia ,Hepatitis,Cervical cancer(cacx) etc
Kutokana na utundu wa binadamu watu wengi wamejikuta wanaiga style za kufanya mapenzi mbalimbali ambazo mojawapo ambayo kimaadili ni halali ni oral sex ambapo aidha mwanamke anaweza kunyonya sehemu za siri za mwanaume+ku kissiana n.k na viceversa vilevile mwanaume kunyonya sehemu za siri za mwanamke na sehemu zooote zenye mhemko(erogenic zones)
Mwisho kabisa watu hawa wanafanya sex yenyewe kwa kuvaa condom(protected sex) ndipo wanamaliza mchezo!!
Sasa swali linakuja je katika mchakato huo wa kunyonyana hadi baadae wanapoingiliana ndo wanavaa condom mtu hawezi kupata maambukizi ya Hayo magonjwa yaliorodheshwa?na kama ni ndio waelimishaji wa magonjwa ambukizi haya wanashauri nini kifanyike kukabiriana na hili maana sijui umagharibi au raha zinaweza kutuua!!
Ni hayo tu wakuu

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
aisee wewe unafikiria sana, ndo maana unakutana na mtu mdomo umeliwa na mchwa daah ,kumbe mambo ya uvinza.
 
Kweli kabisa....chumvini ni hatari...kama unaenda hakikisha mwenzio msafi na mwamnifu
 
Mwanaume ajikinge kwa condom wakati wa kunyonywa na kwa wanawake kuna kiplastic nimesahau wanaitaje wanashauriwa kutumia wakati wananyonywa something called a dam{am not sure}
 
ila uvinza nako kuna raha yake.........
wabongo wengi ni vichwa maji wanajali sana raha kuliko afya;Ila kuingiza mdomo kwenye K ya mtu mwenye maambukizi ya hayo magonjwa kutakufanya na wewe uwe na maambukizi,kwani nature ya ngozi ya mdomo na K ni lazima iwe na michubuko(stratified squamous non-keratinized)
 
Jf oyeee...(Kwa jinsi JF inavopingwa siku hizi hadi bungení na wakuda mtalazimika tu kusema oyeee)
Naam kwa mara nyingine tena kama ilivo kawaida ya vichwa makini vya JF nimeuleta huu uzi ili tuujadili na share ideas hasa kipindi hiki ambacho kina magonjwa mengi ya kuambukiza ya zinaa kama HIV,gonorrhoea,syphilis,chlamadia ,Hepatitis,Cervical cancer(cacx) etc
Kutokana na utundu wa binadamu watu wengi wamejikuta wanaiga style za kufanya mapenzi mbalimbali ambazo mojawapo ambayo kimaadili ni halali ni oral sex ambapo aidha mwanamke anaweza kunyonya sehemu za siri za mwanaume+ku kissiana n.k na viceversa vilevile mwanaume kunyonya sehemu za siri za mwanamke na sehemu zooote zenye mhemko(erogenic zones)
Mwisho kabisa watu hawa wanafanya sex yenyewe kwa kuvaa condom(protected sex) ndipo wanamaliza mchezo!!
Sasa swali linakuja je katika mchakato huo wa kunyonyana hadi baadae wanapoingiliana ndo wanavaa condom mtu hawezi kupata maambukizi ya Hayo magonjwa yaliorodheshwa?na kama ni ndio waelimishaji wa magonjwa ambukizi haya wanashauri nini kifanyike kukabiriana na hili maana sijui umagharibi au raha zinaweza kutuua!!
Ni hayo tu wakuu

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

Vp na wale waapenzi watundu wanaotumia unethical / immoral sex (0713) hiivi hizi kinga za condom zinawasaidia au ni matumaini tu? Is it safe for that side also?
 
Muhimu kupima kila kitu na kuhakiki npo safe.
 
  • Thanks
Reactions: amu
wabongo wengi ni vichwa maji wanajali sana raha kuliko afya;Ila kuingiza mdomo kwenye K ya mtu mwenye maambukizi ya hayo magonjwa kutakufanya na wewe uwe na maambukizi,kwani nature ya ngozi ya mdomo na K ni lazima iwe na michubuko(stratified squamous non-keratinized)

asante kwa ushauri...
 
kunyonyana bila kinga then unavaa kondom,ni sawa na mtoto anayecheza kwenye mvua akalowa baadae anachukua mwanvuli kwenda nyumba ya pili........
 
I thought oral sex ndio safe kuliko zote! mmmh

Mbona wanasema chance ya maambukizi HIV ndogo sana hapokwenye mdomo?
 
don't tell me na oral sex mnaenda kavu kavu.
you people don't use oral sex condoms???

Wengi wanaenda kavu 99.9%!!we huoni tu hyo kitu ya ku protect oral sex hawako nayo familiar?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
kunyonyana bila kinga then unavaa kondom,ni sawa na mtoto anayecheza kwenye mvua akalowa baadae anachukua mwanvuli kwenda nyumba ya pili........
Ha ha ha usinichekeshe but dat its da reality


Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
aisee wewe unafikiria sana, ndo maana unakutana na mtu mdomo umeliwa na mchwa daah ,kumbe mambo ya uvinza.
Ha ha ha ha ndo ukweli huo,cha kushangaza kampeni za ukimwi hazitamki hiyo kitu


Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom