Tusidanganyane kuhusu kufika kileleni

Tusidanganyane kuhusu kufika kileleni

kinole1984

Member
Joined
Aug 4, 2017
Posts
65
Reaction score
50
Kumekuwa na propaganda nyingi sana kuhusu upungufu wa Nguvu za kiume na tiba zake.na kumekuwa na tafsiri nyingi sana za watu juu ya upungufu wa nguvu za kiume.

Wapo wanaoona kwamba kukojoa mapema ndo upungufu,wapo waonao kwamba kutokupata mtoto ndo upungufu,wapo waonao kwamba uume kulelegea wakati wa tendo ndo upungufu,wapo waonao uume kusimama kwa bust ndo upungufu n.k

Lakini mwanaume mwenzangu labda nikupashe tu kuwa usidanganyike sasa hivi KUWAHI KILELENI SIO TATIZO KAMA WENGI TUNAVYOFIKIRIA bali jambo hili linatokana na mambo kadhaa ikiwemo..

Kukaa muda mwingi bila kufanya mapenzi hii hufanya kuwa na kiasi kikubwa cha mbegu na hivyo pale ukifanya zitataka kutoka ili kuounguza quantity,nadhani fungulia bomba la maji alafu ziba na mfuko maji yasitoke.utaona tu maji yakijaa yatatafuta pakutokea tu,

basi na wewe mwanaume jua kwamba unapozidi kukaa siku nyingi bila kufanya mapenzi ndo mbegu zinajizalisha nakuwa nyingi na zitatafuta pakutokeaa tu hyo siku hazitachelewa.

Sasa hapa wanaume wengi sana tunajiharibu kisaikolojia utakuta jamaa anamfukuzia binti mwezi mzima hajampata,siku ya siku anakuja kumpata wakati huo ana mwezi mzima hajafanya na hapo wiki moja kabla ashakula pweza,ngisi,mamihogo na kila aina ya chakula ili azidi kujaza korodame zake mbegu.

Alafu anategemea show ya kwanza apige nusu saa amesahau kuwa ana mlundikano mkubwa wa manii smbszo zina kiherehere cha kutafuta sehemu ya kutokea..?

Sasa ndugu yangu ukipiga show ya kwanza dk 2 ukamaliza unaanza kujiuliza kwamba labda una matatizo na hapo sasa utaanza kuwaza na kuwazua na kisaikolojia unaanza kujiaminisha kwamba una tatizo matokeo yake unashindwa kwenda round ya pili.

Na bahati mbaya wanawake nao hawaelewi hili sasa utakuta anakuangalia tu hafanyi njia yeyote ya kukuamsha hisia matkkeo yake na yeyr anaamini una tatizo wakati huo na wewe unajua kwamba anakudhania una tatizo.basi hapo unaanza kuyakuza na kusingizia haupo sawa [emoji23][emoji23] munaagana hapo sasa unaanza kutafuta dawa za kumeza wakati hauna tatizo..

Sasa unapofanya tendo mara kwa mara unapunguza mbegu za kiume na hivyo kupelekea kadri unapoongeza mabao basi ndivyo unavyoongeza muda wa kufanya na hilo linapelekea kurelax na kuona tendo la kawaida kabisa bila shida yeyote

Lakini jaribu kuwaza kwamba anayepiga punyeto ushawahi kumuona anahuzunika kwamba aaah ana tatizo la nguvu za kiume kwa kuwa katumia dakika 2 tu..? Halalamiki kwa sababu amesharidhika mwenyewe tayari.

ASIYEKUWA NA NGUVU ZA KIUME NI YULE AMBAYE HASIMAMISHI TUU BAAS.

Kama wewe unasimamisha basi jua huna tatizo hilo kabisa jiamini.kuwahi kileleni sio tatizo bali ni jambo ambalo wapiga madili wamelifanya kama fursa.

Wewe angalia jee mwenza wako unamridhisha akatosheka? Hata kama unatumia dakika 1 kusugua usijione una tatizo maadamu unamridhisha kwa dakika hiyo hiyo basi wewe usiwe na wasi wasi.

Labda akisema mwenyewe kwamba haridhiki na akathibitisha kwamba ufanye dakika nyingi hapo komaa.kwa sababu lengo ni kuridhika na sio lengo ukaa lisaa limoja kifuani.we angalia mwenzio anaridhika au vipi..

Mwanamke akiwahi kufika kileleni tutasema anatatizo kwa kuwa anawahi au akichelewa ndo tuseme ana tatizo kwa kuwa anachelewa..?

Sasa kama mwanamke kuwahi kileleni wanaume tunafurahia kwa nini nasisi tusifurahie kuwahi kileleni maadam wenzetu wameridhika na hilo..?

Kuwahi kileleni maana yake ni kuwahi kupata raha kwa sababu kilele ni raha.sasa wewe unaewahi kileleni ukisema una tatizo la nguvu za kiume jna maana unataka kutuambia una tatizo la kupata raha mapema?
Kwaanhiyo unataka uchelewe kupata raha..?[emoji1][emoji1][emoji1]

Lakini pia kuwahi kileleni kunafanya uke wa mwanamke kuepukana na michubuko isiyo na lazima,mfano mtu anasugua lisaa lizima.kuna ute gani ambao utakuwa una exist katika uchi wa mwanamke kwa muda wa lisaa lizima tu kama sio kuchubuka..?[emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Usitafute dawa ya kuchelewa kukojoa.

Tafuta dawa kama hausimamishi kabisa kabisa
 
Kumekuwa na propaganda nyingi sana kuhusu upungufu wa Nguvu za kiume na tiba zake.na kumekuwa na tafsiri nyingi sana za watu juu ya upungufu wa nguvu za kiume.

Wapo wanaoona kwamba kukojoa mapema ndo upungufu,wapo waonao kwamba kutokupata mtoto ndo upungufu,wapo waonao kwamba uume kulelegea wakati wa tendo ndo upungufu,wapo waonao uume kusimama kwa bust ndo upungufu n.k

Lakini mwanaume mwenzangu labda nikupashe tu kuwa usidanganyike sasa hivi KUWAHI KILELENI SIO TATIZO KAMA WENGI TUNAVYOFIKIRIA bali jambo hili linatokana na mambo kadhaa ikiwemo..

Kukaa muda mwingi bila kufanya mapenzi hii hufanya kuwa na kiasi kikubwa cha mbegu na hivyo pale ukifanya zitataka kutoka ili kuounguza quantity,nadhani fungulia bomba la maji alafu ziba na mfuko maji yasitoke.utaona tu maji yakijaa yatatafuta pakutokea tu,

basi na wewe mwanaume jua kwamba unapozidi kukaa siku nyingi bila kufanya mapenzi ndo mbegu zinajizalisha nakuwa nyingi na zitatafuta pakutokeaa tu hyo siku hazitachelewa.

Sasa hapa wanaume wengi sana tunajiharibu kisaikolojia utakuta jamaa anamfukuzia binti mwezi mzima hajampata,siku ya siku anakuja kumpata wakati huo ana mwezi mzima hajafanya na hapo wiki moja kabla ashakula pweza,ngisi,mamihogo na kila aina ya chakula ili azidi kujaza korodame zake mbegu.

Alafu anategemea show ya kwanza apige nusu saa amesahau kuwa ana mlundikano mkubwa wa manii smbszo zina kiherehere cha kutafuta sehemu ya kutokea..?

Sasa ndugu yangu ukipiga show ya kwanza dk 2 ukamaliza unaanza kujiuliza kwamba labda una matatizo na hapo sasa utaanza kuwaza na kuwazua na kisaikolojia unaanza kujiaminisha kwamba una tatizo matokeo yake unashindwa kwenda round ya pili.

Na bahati mbaya wanawake nao hawaelewi hili sasa utakuta anakuangalia tu hafanyi njia yeyote ya kukuamsha hisia matkkeo yake na yeyr anaamini una tatizo wakati huo na wewe unajua kwamba anakudhania una tatizo.basi hapo unaanza kuyakuza na kusingizia haupo sawa [emoji23][emoji23] munaagana hapo sasa unaanza kutafuta dawa za kumeza wakati hauna tatizo..

Sasa unapofanya tendo mara kwa mara unapunguza mbegu za kiume na hivyo kupelekea kadri unapoongeza mabao basi ndivyo unavyoongeza muda wa kufanya na hilo linapelekea kurelax na kuona tendo la kawaida kabisa bila shida yeyote

Lakini jaribu kuwaza kwamba anayepiga punyeto ushawahi kumuona anahuzunika kwamba aaah ana tatizo la nguvu za kiume kwa kuwa katumia dakika 2 tu..? Halalamiki kwa sababu amesharidhika mwenyewe tayari.

ASIYEKUWA NA NGUVU ZA KIUME NI YULE AMBAYE HASIMAMISHI TUU BAAS.

Kama wewe unasimamisha basi jua huna tatizo hilo kabisa jiamini.kuwahi kileleni sio tatizo bali ni jambo ambalo wapiga madili wamelifanya kama fursa.

Wewe angalia jee mwenza wako unamridhisha akatosheka? Hata kama unatumia dakika 1 kusugua usijione una tatizo maadamu unamridhisha kwa dakika hiyo hiyo basi wewe usiwe na wasi wasi.

Labda akisema mwenyewe kwamba haridhiki na akathibitisha kwamba ufanye dakika nyingi hapo komaa.kwa sababu lengo ni kuridhika na sio lengo ukaa lisaa limoja kifuani.we angalia mwenzio anaridhika au vipi..

Mwanamke akiwahi kufika kileleni tutasema anatatizo kwa kuwa anawahi au akichelewa ndo tuseme ana tatizo kwa kuwa anachelewa..?

Sasa kama mwanamke kuwahi kileleni wanaume tunafurahia kwa nini nasisi tusifurahie kuwahi kileleni maadam wenzetu wameridhika na hilo..?

Kuwahi kileleni maana yake ni kuwahi kupata raha kwa sababu kilele ni raha.sasa wewe unaewahi kileleni ukisema una tatizo la nguvu za kiume jna maana unataka kutuambia una tatizo la kupata raha mapema?
Kwaanhiyo unataka uchelewe kupata raha..?[emoji1][emoji1][emoji1]

Lakini pia kuwahi kileleni kunafanya uke wa mwanamke kuepukana na michubuko isiyo na lazima,mfano mtu anasugua lisaa lizima.kuna ute gani ambao utakuwa una exist katika uchi wa mwanamke kwa muda wa lisaa lizima tu kama sio kuchubuka..?[emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Usitafute dawa ya kuchelewa kukojoa.

Tafuta dawa kama hausimamishi kabisa kabisa
Nakubaliana na wewe baharia wangu..
 
mbona unajikanganya kanganya kuna uzi umeshangaa mtu sekunde moja tu kapiga kitu saivi tena unakuja tena na hiyo story,una hilo tatizo au?
 
Ndugu, Wewe unatakiwa upewe PHD.
kwanza umeandika vizuri, lugha nyepesi lakininumeeleweka na unachoandika ni uhalisia.

Mwanaume unavyofanya mapenzi kuna hofu, woga wa kukamatwa, na mengine mengi, yote yanachangia mboo kusimama ama kulala.

kongole kwako, siongezi kitu aise wewe siyo CCM, una reason sana kama wapinzani
 
Kumekuwa na propaganda nyingi sana kuhusu upungufu wa Nguvu za kiume na tiba zake.na kumekuwa na tafsiri nyingi sana za watu juu ya upungufu wa nguvu za kiume.

Wapo wanaoona kwamba kukojoa mapema ndo upungufu,wapo waonao kwamba kutokupata mtoto ndo upungufu,wapo waonao kwamba uume kulelegea wakati wa tendo ndo upungufu,wapo waonao uume kusimama kwa bust ndo upungufu n.k

Lakini mwanaume mwenzangu labda nikupashe tu kuwa usidanganyike sasa hivi KUWAHI KILELENI SIO TATIZO KAMA WENGI TUNAVYOFIKIRIA bali jambo hili linatokana na mambo kadhaa ikiwemo..

Kukaa muda mwingi bila kufanya mapenzi hii hufanya kuwa na kiasi kikubwa cha mbegu na hivyo pale ukifanya zitataka kutoka ili kuounguza quantity,nadhani fungulia bomba la maji alafu ziba na mfuko maji yasitoke.utaona tu maji yakijaa yatatafuta pakutokea tu,

basi na wewe mwanaume jua kwamba unapozidi kukaa siku nyingi bila kufanya mapenzi ndo mbegu zinajizalisha nakuwa nyingi na zitatafuta pakutokeaa tu hyo siku hazitachelewa.

Sasa hapa wanaume wengi sana tunajiharibu kisaikolojia utakuta jamaa anamfukuzia binti mwezi mzima hajampata,siku ya siku anakuja kumpata wakati huo ana mwezi mzima hajafanya na hapo wiki moja kabla ashakula pweza,ngisi,mamihogo na kila aina ya chakula ili azidi kujaza korodame zake mbegu.

Alafu anategemea show ya kwanza apige nusu saa amesahau kuwa ana mlundikano mkubwa wa manii smbszo zina kiherehere cha kutafuta sehemu ya kutokea..?

Sasa ndugu yangu ukipiga show ya kwanza dk 2 ukamaliza unaanza kujiuliza kwamba labda una matatizo na hapo sasa utaanza kuwaza na kuwazua na kisaikolojia unaanza kujiaminisha kwamba una tatizo matokeo yake unashindwa kwenda round ya pili.

Na bahati mbaya wanawake nao hawaelewi hili sasa utakuta anakuangalia tu hafanyi njia yeyote ya kukuamsha hisia matkkeo yake na yeyr anaamini una tatizo wakati huo na wewe unajua kwamba anakudhania una tatizo.basi hapo unaanza kuyakuza na kusingizia haupo sawa [emoji23][emoji23] munaagana hapo sasa unaanza kutafuta dawa za kumeza wakati hauna tatizo..

Sasa unapofanya tendo mara kwa mara unapunguza mbegu za kiume na hivyo kupelekea kadri unapoongeza mabao basi ndivyo unavyoongeza muda wa kufanya na hilo linapelekea kurelax na kuona tendo la kawaida kabisa bila shida yeyote

Lakini jaribu kuwaza kwamba anayepiga punyeto ushawahi kumuona anahuzunika kwamba aaah ana tatizo la nguvu za kiume kwa kuwa katumia dakika 2 tu..? Halalamiki kwa sababu amesharidhika mwenyewe tayari.

ASIYEKUWA NA NGUVU ZA KIUME NI YULE AMBAYE HASIMAMISHI TUU BAAS.

Kama wewe unasimamisha basi jua huna tatizo hilo kabisa jiamini.kuwahi kileleni sio tatizo bali ni jambo ambalo wapiga madili wamelifanya kama fursa.

Wewe angalia jee mwenza wako unamridhisha akatosheka? Hata kama unatumia dakika 1 kusugua usijione una tatizo maadamu unamridhisha kwa dakika hiyo hiyo basi wewe usiwe na wasi wasi.

Labda akisema mwenyewe kwamba haridhiki na akathibitisha kwamba ufanye dakika nyingi hapo komaa.kwa sababu lengo ni kuridhika na sio lengo ukaa lisaa limoja kifuani.we angalia mwenzio anaridhika au vipi..

Mwanamke akiwahi kufika kileleni tutasema anatatizo kwa kuwa anawahi au akichelewa ndo tuseme ana tatizo kwa kuwa anachelewa..?

Sasa kama mwanamke kuwahi kileleni wanaume tunafurahia kwa nini nasisi tusifurahie kuwahi kileleni maadam wenzetu wameridhika na hilo..?

Kuwahi kileleni maana yake ni kuwahi kupata raha kwa sababu kilele ni raha.sasa wewe unaewahi kileleni ukisema una tatizo la nguvu za kiume jna maana unataka kutuambia una tatizo la kupata raha mapema?
Kwaanhiyo unataka uchelewe kupata raha..?[emoji1][emoji1][emoji1]

Lakini pia kuwahi kileleni kunafanya uke wa mwanamke kuepukana na michubuko isiyo na lazima,mfano mtu anasugua lisaa lizima.kuna ute gani ambao utakuwa una exist katika uchi wa mwanamke kwa muda wa lisaa lizima tu kama sio kuchubuka..?[emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Usitafute dawa ya kuchelewa kukojoa.

Tafuta dawa kama hausimamishi kabisa kabisa
Hawa ndugu zetu asilimia kubwa wamekuwa ni wafuasi waliokubuhu wa picha za ngono a.k.a pilau a.k.a tutorial a.k.a vitafunwa, sasa unategemea mtu amuone KEIRAN LEE anapiga show kwa nusu saa halafu akuone we unapiga dk 2 asidhani una tatizo ?
 
Kumekuwa na propaganda nyingi sana kuhusu upungufu wa Nguvu za kiume na tiba zake.na kumekuwa na tafsiri nyingi sana za watu juu ya upungufu wa nguvu za kiume.

Wapo wanaoona kwamba kukojoa mapema ndo upungufu,wapo waonao kwamba kutokupata mtoto ndo upungufu,wapo waonao kwamba uume kulelegea wakati wa tendo ndo upungufu,wapo waonao uume kusimama kwa bust ndo upungufu n.k

Lakini mwanaume mwenzangu labda nikupashe tu kuwa usidanganyike sasa hivi KUWAHI KILELENI SIO TATIZO KAMA WENGI TUNAVYOFIKIRIA bali jambo hili linatokana na mambo kadhaa ikiwemo..

Kukaa muda mwingi bila kufanya mapenzi hii hufanya kuwa na kiasi kikubwa cha mbegu na hivyo pale ukifanya zitataka kutoka ili kuounguza quantity,nadhani fungulia bomba la maji alafu ziba na mfuko maji yasitoke.utaona tu maji yakijaa yatatafuta pakutokea tu,

basi na wewe mwanaume jua kwamba unapozidi kukaa siku nyingi bila kufanya mapenzi ndo mbegu zinajizalisha nakuwa nyingi na zitatafuta pakutokeaa tu hyo siku hazitachelewa.

Sasa hapa wanaume wengi sana tunajiharibu kisaikolojia utakuta jamaa anamfukuzia binti mwezi mzima hajampata,siku ya siku anakuja kumpata wakati huo ana mwezi mzima hajafanya na hapo wiki moja kabla ashakula pweza,ngisi,mamihogo na kila aina ya chakula ili azidi kujaza korodame zake mbegu.

Alafu anategemea show ya kwanza apige nusu saa amesahau kuwa ana mlundikano mkubwa wa manii smbszo zina kiherehere cha kutafuta sehemu ya kutokea..?

Sasa ndugu yangu ukipiga show ya kwanza dk 2 ukamaliza unaanza kujiuliza kwamba labda una matatizo na hapo sasa utaanza kuwaza na kuwazua na kisaikolojia unaanza kujiaminisha kwamba una tatizo matokeo yake unashindwa kwenda round ya pili.

Na bahati mbaya wanawake nao hawaelewi hili sasa utakuta anakuangalia tu hafanyi njia yeyote ya kukuamsha hisia matkkeo yake na yeyr anaamini una tatizo wakati huo na wewe unajua kwamba anakudhania una tatizo.basi hapo unaanza kuyakuza na kusingizia haupo sawa [emoji23][emoji23] munaagana hapo sasa unaanza kutafuta dawa za kumeza wakati hauna tatizo..

Sasa unapofanya tendo mara kwa mara unapunguza mbegu za kiume na hivyo kupelekea kadri unapoongeza mabao basi ndivyo unavyoongeza muda wa kufanya na hilo linapelekea kurelax na kuona tendo la kawaida kabisa bila shida yeyote

Lakini jaribu kuwaza kwamba anayepiga punyeto ushawahi kumuona anahuzunika kwamba aaah ana tatizo la nguvu za kiume kwa kuwa katumia dakika 2 tu..? Halalamiki kwa sababu amesharidhika mwenyewe tayari.

ASIYEKUWA NA NGUVU ZA KIUME NI YULE AMBAYE HASIMAMISHI TUU BAAS.

Kama wewe unasimamisha basi jua huna tatizo hilo kabisa jiamini.kuwahi kileleni sio tatizo bali ni jambo ambalo wapiga madili wamelifanya kama fursa.

Wewe angalia jee mwenza wako unamridhisha akatosheka? Hata kama unatumia dakika 1 kusugua usijione una tatizo maadamu unamridhisha kwa dakika hiyo hiyo basi wewe usiwe na wasi wasi.

Labda akisema mwenyewe kwamba haridhiki na akathibitisha kwamba ufanye dakika nyingi hapo komaa.kwa sababu lengo ni kuridhika na sio lengo ukaa lisaa limoja kifuani.we angalia mwenzio anaridhika au vipi..

Mwanamke akiwahi kufika kileleni tutasema anatatizo kwa kuwa anawahi au akichelewa ndo tuseme ana tatizo kwa kuwa anachelewa..?

Sasa kama mwanamke kuwahi kileleni wanaume tunafurahia kwa nini nasisi tusifurahie kuwahi kileleni maadam wenzetu wameridhika na hilo..?

Kuwahi kileleni maana yake ni kuwahi kupata raha kwa sababu kilele ni raha.sasa wewe unaewahi kileleni ukisema una tatizo la nguvu za kiume jna maana unataka kutuambia una tatizo la kupata raha mapema?
Kwaanhiyo unataka uchelewe kupata raha..?[emoji1][emoji1][emoji1]

Lakini pia kuwahi kileleni kunafanya uke wa mwanamke kuepukana na michubuko isiyo na lazima,mfano mtu anasugua lisaa lizima.kuna ute gani ambao utakuwa una exist katika uchi wa mwanamke kwa muda wa lisaa lizima tu kama sio kuchubuka..?[emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Usitafute dawa ya kuchelewa kukojoa.

Tafuta dawa kama hausimamishi kabisa kabisa
Yani ulichoandika mkuu nikweli kabisa ,tatizo la nguvu za kiume sikubwa kama linavo ongelewa,nandomana mwanaume goli la kwanza lina wahi sana, ila kadri anavo endelea mwishoe mbegu hazitoki ,hapo lazima mtetea abadili pozi, mana si kwa msuguano ule.
 
wewe bao
Yani ulichoandika mkuu nikweli kabisa ,tatizo la nguvu za kiume sikubwa kama linavo ongelewa,nandomana mwanaume goli la kwanza lina wahi sana, ila kadri anavo endelea mwishoe mbegu hazitoki ,hapo lazima mtetea abadili pozi, mana si kwa msuguano ule.
lako la kwanza linatoka mapema kama la Gwaji boy kwenye ile clip yake na Sandra?
 
Back
Top Bottom